CĐTK6-UTEHY Đoàn kết cùng đi tới thành công !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bản Lĩnh Nam Nhi

5 posters

Trang 1 trong tổng số 3 trang 1, 2, 3  Next

Go down

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Bản Lĩnh Nam Nhi

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Tue Jul 19, 2011 11:11 pm

Part 1:
Nhân vật chính trong câu truyện là Nam và Nữ
Nam là 1 chàng trai có thể nói ngoại hình ko có gì nổi bật, cũng tà tà đủ xài như bao người khác , gia cảnh cũng tương đối khá giả. Tính tình nam vui vẻ, hoạt bát, hay nói hay cười, hòa đồng với mọi người nên có rất nhiều bn bè, thêm vào đó Nam rất siêng năng, chăm chỉ, cần cù, và rất khiêm tốn. Nam đang học trong 1 trường cao đẳng nổi tiếng nhất nhì đất sài thành. Nam có khá nhiều tài lẻ, thổi sáo , chơi ghita từ nhỏ ( do ba dạy ) và học piano đã đc 5 năm. Khéo tay, bik thiết kế và làm trang sức, bik thiết kế quần áo, túi xách. Có thể nói Nam là mẫu ng khá đa tài trong mắt mọi người. Ngoài ra nam đã va chạm với xã hội từ nhỏ nên có khá nhiều kinh nghiệm trong cuộc sống. Hiện tại Nam vừa bị người yêu bỏ , đang trong tâm trạng cô đơn buồn tẻ

Nữ là 1 cô gái xuất thân từ gia đình giàu có. Nữ đang học ở 1 trường Đại học có thể nói là niềm mơ ước của nhiều cô gái ( Ngoại Thương ), Nữ có ngoại hình khá đẹp, gương mặt khá xinh thêm vào đó là 2 lúm đồng tiền mỗi khi cô cười làm thu hút bik bao chàng trai. Nữ là 1 cô gái ko ăn chơi, đua đòi , khá ngoan và học rất giỏi . Nữ đang có bn trai và tình cảm của cả 2 khá là gắn bó

Nam và Nữ wen nhau khá tình cờ, trong 1 rạp chiếu phim, Nam đi sem film tình cảm lãng mạn 1 mình ( lãng xẹt ) còn Nữ thì vào sem film 1 mình vì bị bạn trai cho leo cây. Nam thấy bên cạnh mình là 1 cô gái rất xinh, với bản năng bẩm sinh, Nam tìm cách làm quen với Nữ. Đang suy nghĩ ko bik làm cách nào để làm wen thì bỗng nhiên 1 sáng kiến xuất hiện trong đầu Nam.
Kịch bản : " giả vờ quơ tay đụng trúng đối tượng rồi xin lỗi và bắt chuyện "
Thực tế :" Quơ tay đụng trúng hộp bắp rang đối tượng để bên cạnh làm nó đổ ra sàn nhà "
Hành động : Ngay lập tức Nam xin lỗi bn ấy, và lấy hộp bắp rang mình đang cầm đưa cho bn ấy ăn, Thế nhưng bn ấy từ chối ko ăn. Trong tình thế này nếu ko nói gì nữa thì mọi chuyện sẽ kết thúc, Nam nhanh trí nói tiếp " Nếu bn ko ăn cùng hay bn thấy ngại thì để mình ra ngoài mua cho bn hộp khác, chứ đi sem film mà ko có bắp rang sao gọi là sem film rạp?"
Và tất nhiên trong suy nghĩ ng con gái đó sẽ là
" Bắt đầu chiếu rồi mà tên này đi ra , đi vô thì cùng bất tiện lắm, hơn nữa ko có gì ăn thì buồn miệng thật, nhìn mặt nó cũng thành khẩn lắm nói chuyện cũng khéo lắm, thôi ăn đi cho nó lành để còn sem film nữa."
Bước đầu đã thành công, Nam và người ấy cùng nhau ăn 1 hộp bắp rang, bộ film tình cảm khá là cảm động, Nam khẽ liếc mắt nhìn đối tượng, những giọi nước mắt rơi trên má, Nam khẽ cúi người đi ra ngoài, mua 1 bịch khăn giấy và trở vào trong, nàng vẫn rơi nước mắt vì bộ film. Nag cố gắng che đi những giọt nước mắt khi Nam đi vào chỗ ngồi, Nam nhẹ nhàng đưa bịch khăn giấy cho nàng, mất 1 khoảng thời gian nàng mới cầm lấy bịch khăn giấy.
Bộ film vẩn đang chiếu mà trong đầu nam thì ko tập trung vào bộ phim, Nam vẫn đang nghĩ cách làm sao để làm wen và có đc sdt của nàng. 1 bài toán khá khó khăn, trong rạp chiếu chẳng lẽ hỏi tên tuổi , sdt. Tý nữa ra ngoài thì cơ hội hỏi đc ko cao, đã đầu tư cả hộp bắp rang và bịch khăn giấy rồi, chẳng lẽ đi về tay không. Cuối cùng Nam đã nghĩ đc 1 cách khá là điên khùng và mạo hiểm. Cái đt 1100i Nam vừa mới mua cách đây 2 hôm với giá 200k. Nam quyết định giả vờ bỏ quên đt, để nó ở nơi mà nàng dễ dàng thấy đc. Nếu sắp xếp ko khéo thì sẽ mất cả chì lẫn chài. Nam đã tìm đc 1 chỗ để khá hợp lý . Xong xuôi mọi việc, Nam rút khỏi rạp. Bộ phim gần kết thúc. Nam đt vào số 09xxxxxxxx. 1 giọng nữ bên kia nghe đt.
Nàng : "alo "
Nam : " alo xin lỗi bn là ai vậy "
Nàng : " Mình tên Nữ, có fai bn bỏ quên đt trong rạp chiếu film hok "
Nam : " ừh đúng rồi, vậy là bn nhặt đc àh ".
Nữ : " Ừh mình là người ăn bắp rang của bn và xài khăn giấy của bn đây, người ngồi bên cạnh bạn ấy "
Nam: " Àh may quá, thế mà mình cứ tưởng mất rồi chứ. "
Nữ : " Làm sao bn lấy lại đt đây "
Nam : " Mình đang ngồi ở quán cafe X, gần rạp chiếu phim, ở đường Y bn bik ko ? "
Nữ : " Àh mình bik , nhưng sao ? "
Nam : " Cảm phiền bn mang đến quán cafe giúp mình đc ko. Mình có việc ở đây ko chạy lên đó lấy đc, bn giúp mình nha, nha bn ? "
Nữ : " thôi cũng đc, mình sẽ mang đến giúp bn "
Nam đã có những bước ứng xử khéo léo và thêm vào đó là sự may mắn . Vậy làm thế nào để Nam làm wen đc Nữ. Đón sem tiếp hồi sau
Píp ..... Píp .... tò te tí te te

Nam ; Alo Nam nghe

Nữ ; Mình đã đến trc cửa quán cf rồi, bn xuống lấy đt nè

Nam ; àh .... Phiền bn mang lên đây lên đây giúp mình luôn nhé.... Mình đang bận việc ko xuống đc.

Nữ ; Thôi bn xuống lấy đi... Nếu bn bận thì mình gửi nhân viên mang lên giùm bn

Nam; Nv ko bik minh là ai đâu bn ơi. Với lại bn lên đây mình sẽ mời bn uống nước tiện thể nói lời cám ơn bn luôn có đc ko

Nữ ; Thôi khỏi ko cần đâu

Nam ; Lúc nãy trong rạp chiếu phim bn còn giữ của mình 1 bịch khăn giấy nữa đó. Thôi lên đây đi .

Nữ ; Thôi đc rồi. Bạn ngồi ở đâu

Nam ; Tầng 2, bn gửi xe vào gặp lễ tân hỏi bàn anh Nam là có người dẫn bn lên tận nơi

.... tút ... tút ....

Nam đang ngồi nhắm nháp ly pinochio tại chỗ ngồi quen thuộc. Thấy nữ xuất hiện, Nam đứng dậy, kéo ghế cho nữ ngồi. Nam nói ' bn xem menu rồi gọi nước uống đi bn ' . Nữ nói nhanh ' 1 ly sto dâu '
[ Dâu là 1 loại trái cây có vị chua lẫn vị ngọt, người thích uống và ăn những thứ liên quan đến dâu tức là người có tính cách hồn nhiên, ngây thơ, trẻ trung và cả sự ngoan cố cứng đầu nữa ] Nam phân tích nhanh trong đầu..

Nam; Cám ơn bn đã giữ đt giùm mình còn phiền bn mang đến tận đây giùm mình nữa, thật sự cảm thấy ngại quá. Mình thật sự rất biết ơn bn..

Nữ ; Ko có gì đâu, bn đừng khách sáo, tiên đường thôi mà

Nam ; Dù gì đi nữa thì cũng fai nói lời cám ơn chứ ..... Cam ơn bạn rất nhìu

Nữ ; [ mỉm cười ] không có chi

Nam ; àh nhân tiện mình tên Nam , 21t, quê ở sg hiện đang ở q Bình Thạnh.

Nữ; mình tên Nữ, 19t, quê ở đây, hiện đang ở q 7

Nam; Vậy là Nữ nhỏ t hơn Nam rồi, mình xưng tên với nhau nhé

Nữ ; uh cũng đc

Ly nước của Nữ đc mang ra, Nam lịch sự mời Nữ uống nước, đồng thời Nam cũng cầm tách cf của mình lên uống và Nữ cũng vậy. Thấy nữ đặt ly xuống , Nam hỏi ;

Nam ; Nữ thấy bộ fim lúc nãy thế nào

Nữ ; àh cũng khá hay

Nam ; Nữ thấy cảnh nào trong fim cảm động, xúc động nhất

Nữ; cảnh nhân vật nam chính bị tai nạn trước mặt nhân vật nữ, chứng kiến cảnh người iu mình vì mình mà bị tai nạn thì đau lòng lắm. Còn Nam
[kịch bản cũ rích của những bộ fim tình cảm, tai nạn, đi xa, ung thư, bệnh nan y ..... ]

Nam; Nam thấy cảnh nhân vật nữ chính đứng đợi ng iu dưới trời mưa tầm tã mà ng iu ko xuất hiện. Canh này làm Nam cảm thấy đồng cảm, có lẽ do tâm trạng ... Lúc trong rạp nam thấy nữ khóc khi xem cảnh đó đúng ko

Nữ; ừhm

Nam ; Mà Nam thắc mắc tại sao Nữ lại đi sem fim tình cảm 1 mình thế.

Nữ; Thế tại sao Nam lại đ sem.

Nam; vừa mới bị ng iu ctay, tâm trạng ko vui nên đi sem tình cảm cho nó ko vui lun

Nữ; haha ngộ dzay, Nữ có hẹn với bn nhung bn Nữ ko đến đc.

Nam; có lẽ hnay là ngày ko vui của cả 2 chúng ta, lúc nãy khi đi ra rạp, Nam có mua 2 tấm vé sem film hài vào tuần sau, Nữ giữ 2 tấm vé này, đến hdo , Nam đợi Nữ trong rạp, nếu Nữ đi đc thì đến rạp nha.

Nữ; Nữ ko bik Nư có rãnh ko nữa, Nam cứ giữ vé đi, Nữ đến đc Nữ sẽ đến

Nam; Thôi Nữ cứ giữ vé đi, đến đc hay ko cũng ko sao đâu. Nếu Nữ ko đến đc thì Nam đi về thôi, Nữ có thể đưa 2 tấm vé này cho bn Nữ đi sem, còn đỡ hơn để Nam cầm rồi bỏ uổng

Nữ; ...... hay là Nam cho Nữ số đt, có gì nếu Nữ đi ko đc sẽ đt báo

Nam; thôi ko cân đâu, nếu đến đc thì coi như có duyên làm bn, ko đến đc thì coi như có duyên, hữu duyên sẽ gặp, vô duyên thì đối diện cũng ko xong. Nam có việc fai đi trc , hen bữa đó gặp Nữ nha. Nữ còn giữ của Nam bich khăn giấy đó hihi, bye bye and g9. Hi vọng bữa đó sẽ là ngày dzui của cả 2
__________________[/color]
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty 2

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Tue Jul 19, 2011 11:13 pm

Part2:
Kỳ trước kể đến việc Nam gài kèo Nữ để có 1 buổi " hẹn hò " đầu tiên. Nam rời khỏi quán cf trong lòng tràn ngap niềm vui, mùa xuân đã đến với Nam sau bao ngày sống trong mùa đông lạnh giá. Nam thật sự đã bị vẻ đẹp của Nữ hút hồn. Nữ ko đẹp lộng lẫy, kiêu sau nhưng vẻ đẹp của Nữ ẩn chứa sự hồn nhiên, ngây thơ nhưng đầy tinh quái. Nam đang bị đắm chìm trong cái gọi là tình yêu sét đánh. Dang miên man nghĩ về Nữ trên đg về nhà, Nam chợt giật mình nhận ra rằng mình đã mất tự chủ, nếu cứ tiếp tục như vậy Nam so rang mình sẽ mất ăn mất ngủ vì nữ.

Nam nhìn đồng hồ chỉ mới 20h. Nam qd ghé nhà anh Siêu- thày dạy quyền Thái của Nam ở gần nhà. Nam vào nhà a Siêu, chào hỏi mọi ng rồi đi lên sân thượng, đeo găng tay vào và bắt đầu đấm đá bao cát. Đc nửa tiếng anh siêu xuất hiện và hỏi : " Sao thế nhoc, sao lai den h này, đang gap chuyện gì khó xử àh ? " Nam quăng đôi găng tay cho a Siêu và nói: " Đấu với em 1 hiệp ". Trận đấu bắt đầu, Nam ra sức tấn công đám đá tùi bụi, ấn công a Siêu dồn dập . Cuối cùng ng nằm dưới đất là Nam. Nam đau đớn tức tối la lên : " A ác quá, ko nương tay chút nào cả. " A Siêu cười nói : " cái đầu mày nóng như lửa, ko cho mày đo sàn làm sao nó nguội lại đc. Sao co chuyện gì mà fai đến nhà anh vào giờ này để giải tỏa căng thẳng thế ?" Nam tl : " Lúc nãy em gặp 1 con pe, mặc du trời ko mưa nhưng lại có sấm sét, và em đã bị cái gọi là tình yêu sét đánh bám vào ng rồi." A Siêu xòe bàn tay ra ngồi đếm và nói : Để anh nhớ sem mày quen đc bao nhiu đứa rối ,1 ... 2.... 3.... 4 tao thấy đk của mày cũng đâư đến nỗi tệ sao toàn bị gái đá thế,như cái con gần đây nhất, nó bỏ mày , thế là mày qua nha anh 2 tuần liền làm toàn thân anh ê ẩm, hay sinh lý mày có vấn đề?" Nam tức tối tl:" thôi em về đây, bữa nào dẫn a đi nhậu coi như bù đắp , than wai khổ quá, bye nhé ". A Siêu vẫn ko quên trêu Nam 1 câu: " cẩn thận kẻo sét đánh trúng là chết ng đấy há há ". Nam giơ tay ra hiệu rùi đi về......

Thời gian thấm thoát trôi qua, cũng đã đến ngày hẹn. Hnay suất chiếu hẹn với Nữ là 17h30. Nam make up thật tỉ mỉ, diện bộ đồ đẹp nhất, tốt nhất và mắc nhất của mình để đến gặp Nữ. 17h Nam có mặt tại rạp và đợi Nữ. trong lòng tràn ngập hi vọng và cả lo sợ. Đã đến giờ vẫn chưa thấy Nữ xuất hiện Nam hồi hộp chờ đợi và đã bắt đầu lo lắng... rồi 1h , 2h ..... đã trôi qua. Vậy là Nữ đã ko đến. Thất vọng Nam ra về. Mùa xuân đã qua và mùa đông lại đến. Những ngày nắng ấm đẹp trời đã kết thúc, và những ngày bão cấp 10 giật trên cấp 10 đã kéo đến.
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Re: Bản Lĩnh Nam Nhi

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Tue Jul 19, 2011 11:15 pm

Part3:
Lại kể về Nam ( tất nhiên là phải kể về nó roài ). Sau khi bị Nữ cho leo cây tro ng lòng cảm thấy vô cùng tức giận vì kế hoạch hoàn hảo của mình đã bị thất bại. Chưa từng bị thất bại trong bất kì cuộc chinh phục nào, cái đắng này khó có thể dễ dàng nuốt trôi đc. Tuy nhiên Nam vẫn nở nụ cười nham hiểm vì trò chơi vẫn chưa kết thúc . Việc Nam cần làm bây h là chờ 1 cuộc đt của 1 ng tên Luân. Tối đó Nam về nhà suy tư đến gần 2h sáng, vừa tức nhưng cũng vừa thỏa mãn. Xưa nay Nam lun thích vượt qua và đối đầu với những khó khăn và thử thách thật sự. Tối hôm sau quả nhiên Luân gọi đt cho Nam, sớm hơn dự định của Nam 1 chút nhưng vậy cũng hay. Luân nói rằng: " a.Nam chị hbua đến quán cafe tìm anh, có để lại sđt cho em và dặn rằng gặp anh thì đưa sdt cho anhChị đó đang ở đây.em đọc sdt cho anh nhé.Nam tl:" ko cần đần em cứ lưu lại s9t đó đi và a nhờ em thêm 1 việc nữa nhé đc ko?Luân tl: " anh cứ nói đi ạ ". Nam nói: " em ra nói với bn anh là anh thừong lên quán vào tối 2 4 6. Nếu bn anh có nói thêm gì thì em cứ lơ đi giả vờ ko n ghe nhé. Àh m à bn anh uống nứoc gì thế ?" Luân tl:"sinh to dau ". Bn anh có hỏi gì về anh ko ?" Nam hỏi. Luân tl:"dạ ko". Tối thứ 4 n ữ ko lên quán cafe. Tối thứ 6 Nữ lên Luân báo cho Nam bik, Vẫn sto dâu như mọi khi. Bây h em ra nói với bn anh rằng: " Cả tuần nay a Nam ko lên quán chắc bận việc gì rồi. Chị kiếm a Nam có việc gấp lắm hả chị? Nữ tl: " cũng ko có gì đâu em ". Luân nói theo lời Nam dặn: " tối t7 nào a Nam cũng lên quán dù trời mưa cũng thế, ngày mai chị đến chắc chắn sẽ gặp". Tối thứ 7 Nam đến quán sớm hơn Nữ. Nam ngồi vào 1 góc khuất để đợi Nữ đến và quả nhiên Nữ đã đến. Nam kéo Luân lại nói : " Kệ bn anh, em ở đây chơi đi". Nam vào quầy pha chế pha 1 ly sto dâu và mang lên cho Nữ. Nam tiến lại gần Nữ từ phía sau và lên tiếng: " sto dâu fai ko ? " Nữ quay lại thấy Nam. Nam đặt ly sto dâu trc mặt nữ và ngồi xuống. Nam nói" Nam bik cả tuần nay Nữ chờ Nam, Nam fai làm đồ án nên ko lên đc, ly sto dâu này Nam tự tay fa cho Nữ đó, Nữ thử tay nghề của Nam sem." Nữ uống thử và nói: " ngon lắm , cám ơn Nam" Nữ xloi Nam vì hdo ko đến đc vì kẹt việc gia đính và Nam đã chủ động hẹn lại vào tối cn. Nữ đồng ý.và Nam còn ra 1 giao kèo:" Mai ai đến trễ hơn sẽ phải đãi ăn tối nhé". Nữ ok.

Hsau Nam đến trễ hơn Nữ hay nói đúng hơn là Nam cố tình đến trễ hơn Nữ. Trong suốt buổi chiếu phim ko có gì đặc biệt ngoại trừ 1 tình huống. Khi đang xem film vì thấy những nự cười như 1 thiên thần của Nữ, Nam đã vô thức ngắm nhìn Nữ. Lúm đồng tiền trên má làm cho Nữ càng tuyệt vời hơn. Đang mãi ngắm nhìn Nữ thì đột nhiên Nữ quay qua sang và bắt gặp ánh mắt của Nam đang nhìn mình. N ữ nghiêng đầu qua hỏi nhỏ.:" Sao ko sem film mà nhìn nữ thế, có gì ko ổn àh?" Quá bất ngờ và lúng túng trc câu hỏi của Nữ, Nam chèo chống:" Nữ ko nhìn Nam sao bik Nam nhìn Nữ, với lại Nam đâu có nhìn Nữ." Vậy Nam nhìn gì ?Nữ hỏi.Nam tl: " Nam thấy đằng kia có cái gì đó chuyển động nên đang cố đoán xem đó là gì?" Nữ nhìn về hướng Nam chỉ rồi nói: " Nữ đâu có thấy gì đâu?" Bất chợt có 1 nv khán phòng đi ra, Nam nói:" chắc là cái bóng của nhan vien, thôi ko có gì, xem film típ đi, đến đoạn hay rồi kìa ". Sau khi bộ film kết thúc, trên đừong ra bãi đậu xe, Nam và Nữ tranh luận về các tình huống trong fim. Đến bãi giữ xe Nam hỏi:" Nữ ăn ếch đc ko ?" Nữ tl:" Nữ dễ nuôi lắm, cái gì ngon là ăn hết ". Nam nói: " vậy mình đi ăn cháo ếch nhé nữ an9 bao h chưa ?" " Chưa " Nữ tl. Vậy là Nam dẫn Nữ đến quán của anh đầu bếp Sing gốc việt và cũng là ng` anh, ng bn rất thân của Nam.

Quán ăn Viễn Đông nằm trong 1 con hẽm khá nhỏ và rất khó tìm. Mặc dù nhỏ nhưng trong quán rất sạch sẽ và ngăn nắp. Nam dẫn Nữ vào quán và kiếm 1 chỗ ngồi. Anh Sing thấy Nam đến thì tranh thủ 8 vài câu khi nữ đang sem menu. Nam hỏi Nữ : " Nữ muốn ăn gì? " Nữ tl : " Nam làm chủ đi, Nữ ko bik nữa ." Nam nói với anh Sing:" 1 thố cháo, 1 con ếch, 2 dĩa khoai tây chiên và 2 ly nước Sâm malai." A Sing vào bếp nấu trả lại ko gian riêng tư và yên tĩnh cho Nam và Nữ. Cả 2 nói chuyện về học hành, bn bè, mơ ước , sở thích, quan niệm và lý tửong sống.. ... Khi thấy thời cơ đã đến Nam nói 1 câu quá chuẩn : " Đối với 1 n g mới gặp 2 lần mà Nam đã chứng kiến ng đó 1 lần rơi nứoc mắt và 1 lần cừoi thật tuơi. Đó có lẽ là Nam thật sự rất có duyên với Nữ, hay là mình làm bn nhé ?" Nữ tl: " Nữ cũng thấy rất có duyên với Nam " ( lũ con gái cực kì mê tín mấy cái vụ này ) Nam thầm nghĩ. Nam nói típ, vậy mình làm bn nhé. Nữ tl :" đc thôi." Thế là Nam xin nick yh và sdt của Nữ để liên lạc, . Nam hỏi Nữ:" thế Nữ và cái bn hbua cho Nữ sem fim tình cảm lãng mạn sướt mướt 1 mình sao rồi? Huề chưa ". Nữ tl : " rồi ". Câu tl của Nữ làm cho Nam cảm thấy nhói đau nhưng cũng fai chấp nhận sự thật thôi.

A Sing mang cháo và ếch ra. Cháo trắng đc nấu bằng gạo nếp thơm nên rất ngon, ếch đc nấu theo kiểu kho tộ , đậm đà hưong vị, thịt ếch mềm, ăn chung với cháo thật vừa miệng. Khoai tây chiên là món đáng nói nhất . Khoai tây chiên đc tẩm ứop gia vị thật đậm đà và CHIÊN LUÔN CẢ VỎ. ban đầu khi ăn lần đầu, nam nghĩ đầu bếp làm biếng ko lột vỏ, nhưng càng ăn càng ngon và a Sing đã tiết lộ đó là bí quyết. Nữ cũng rất ngạc nhiên khi lần đầu tiên ăn khoai tây chiên còn vỏ mà lãi rất ngon. sâm malai đc nấu bằng nước Sâm và cây xả. Cây xả có vị thanh mát, mùi khá thơm nên làm cho nứoc Sâm khác hẳn. Cuối cùng Nam và Nữ ăn thêm 1 phần pizza hải sản cực kì quái đảng nhưng cũng ngon vô đối và món bánh mì nứong phô mai cực thơm. Nam thanh toán và để nghị đưa Nữ về nhà. Ban đầu Nữ từ chối, nhưng sau vài câu thuyết phục , Nữ cũng đồng ý để Nam đưa đến đừong Ng Văn Linh, rồi quay xe về. Trong suốt quãng đừong đi , Nữ ko ngớt lời khen ngợi món ăn ngon ở đó, Nam nhanh chân lẹ tay chụp lấy cơ hội: " Nam còn bik nhìu quán cực ngon và rất độc đáo, bữa sau Nam dẫn Nữ đi. Nữ cừoi và nói :" ok! "

Nam về nhà, mặc dù rất vui và cảm thấy cơ hội đang đến với mình nhưng cũng đồng nghĩa với thách thức đang chờ đón ở phía trứơc, ng ta đã có ng iu rồi, tiếp tục lao vào đánh bại mọi kẻ địch hay rút lui. Nam đang rất khó xử và bối rồi.
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Part 4

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Tue Jul 19, 2011 11:17 pm

Part 4:

Mấy ngày sau đó Nam vẫn cảm thấy ray rứt trong lòng vì Nữ đã có ng iu. 2 luồng suy nghĩ đang tuyên chiến với nhau trong đầu Nam. Hoặc là bất chấp tất cả chinh phục Nữ, đánh đuổi kẻ địch giành mỹ nhân, hoặc là từ bỏ vì lí do ko đc kua gái đã có bồ , rất mất thời gian và rất bất lợi. Trong cả tuần đó Nam cứ bị 2 luồng suy nghĩ đó dày vò mãi. Không biết phải làm thế nào? Nam nghĩ thôi cứ cua đại đi, ko đc cua bồ của bn, chứ đâu ai nói ko đc cua bồ của 1 thằng lạ hoắc . Thế là với suy nghĩ cùi pắp và bào chữa đó ( Nam cũng tự bik ), Nam tìm mọi cách tiếp cận Nữ thật tự nhiên. Nam đã lên kế hoạch xong và chờ thời cơ hành động. Bước đầu Nam ko thường xuyên liên lạc với Nữ mà chỉ giữ ở mức liên lạc. Mỗi ngày Nam nt cho Nữ từ 1> 2 tin . Sau khoảng 2 tuần, vào 1 dịp vô cùng thuận lợi " Nữ bị điểm thấp môn chính trị ( 6 đ mà kêu thấp ), Nữ có tâm trạng thật bùn thế là Nam cảm thấy rằng cơ hội đã đến, 1 là ăn cả, 2 là ngã về không. Nếu làm cho Nữ hết bùn >> ghi điểm tuyệt đối, và ngược lại. Nam ngỏ lời rủ Nữ đi chơi và Nữ từ chối, Nam cố gắng thuyết phục rằng " Nếu Nữ đi với Nam mà Nam ko làm cho nữ vui trở lại, Nam sẽ ko xuất hiện trước mặt Nữ nữa ". Khong phải là vô cớ mà Nam lại tự tin đến như vậy đâu. Nam đã chọn đc 1 địa điểm cực kì lãng mạn để dắt Nữ đến. Đó là 1 quán cafe nằm trên tầng 33 của 1 cao ốc trên đường Lý Chính Thắng. Quả nhiên ko ngoài dự đoán của Nam, ko 1 người con gái nào có trái tìm sắt đá trước khung cảnh đẹp như vậy ... Cảnh tối sài gòn nhìn từ tầng 33 nhìn xuống, TPHCM đẹp lung linh với những ánh đèn đuồng thẳng tắp , đủ màu sắc với những bóng đèn neon từ các quán ăn và các khu trung tâm TP và dòng xe qua lại lúc nhúc như những con kiến trên tầm nhìn của ng khổng lồ. Nữ bỗng nhiên quên đi tất cả mọi việc, thả hồn theo khung cảnh đẹp như thế. và nở đã nở nụ cười thật tự nhiên và thật đẹp, trông Nữ thật lộng lẫy dưới cái đầm tầng thật xinh xắn. Nữ ko khỏi bất ngờ và thốt lên Ôi ! Đẹp quá.
Cả 2 cùng lặng im tận hưởng cảnh đẹp có 1 ko 2 này . Ko ai nói 1 lời nào, đến khi gần về nam nói với Nữ: " Nữ đừng bùn về bài ktra đó nữa, 6d mà + với điểm ktra trên lớp thì chắc là đc trên 7d mà thôi " . Nữ cười nói" Nữ cũng hi vọng là vậy, điểm trên lớp của Nữ khá cao " . "Bn trai của Nữ nói sao " Nam cảm thấy nhói đau khi hỏi . Nữ nói " Bn trai của Nữ chưa bik". Thế là quá đủ, Nam kêu tính tiền về. 200k cho 2 ly nước vãi quá @_@ . Nam rủ Nữ đi ăn món Hoa ở q6. Nữ đồng ý và kèm theo 1 điều kiện, Nữ khao Nam ăn thì Nữ mới đi. Ok thôi ( hên quá ) . Món ăn Hoa, nóng giòn, đậm đà và lạ miệng đã làm cho buổi đi chơi của Nam và Nữ dzui dze hơn rất nhiều . và lần thứ 2 gặp mặt Nam lại ghi điểm tuyệt đối trong lòng Nữ .2 lần gặp mặt , 2 ấn tượng khác nhau, và rất phong cách ^^!

Nam bik đc thông tin là bn trai của Nữ là 1 liverpudian. Và kế hoạch điên cuồng của Nam lại bắt đầu. Mọi người đoán thử xem kế hoạch của Nam là gì ?_?
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Part 5

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Tue Jul 19, 2011 11:20 pm

Part 5:
Sau khi Nam biết đc bn trai của Nữ là 1 liverpudian, 1 thông tin duy nhất nhưng nó vô cùng đáng giá đối với Nam. Nam đã lên kế hoạch đánh địch hết sức chi tiết và hoàn hảo. Nhân RockStorm live show hàng năm do mobifone tổ chức, Nam kiếm đc rất nhiều vé vào cổng ( free ), Nam chủ động mời Nữ và bn trai Nữ đi tham gia show diễn này. Nữ do dự vì chưa bao h nghe nhạc rock. Nhưng với lời mời nghe có vẻ rất hấp dẫn, Nam tạm thời thuyết phục đc Nữ, và Nữ đã đồng ý 1 nửa. Nửa còn lại phụ thuộc vào bn trai. Quyết định đang nằm trong tay tên đó. Trong khoảng thời gian Nam đợi câu trả lời của Nữ. Nam tranh thủ lên mạng tìm đọc những bài viết và thông tin liên quan đến clb Liverpool, đọc tất cả những bài viết bình luận, phân tích và cả những cảm xúc của các FC. Nam đã cố gắng học thuộc tất cả các thành viên trong clb. Từ hlv cho đến cầu thủ chính thức, cầu thủ dự bị, các trợ lý. Tìm hiểu cả tiểu sử của những trụ cột trong đội, scandal và những xung đột " thề ko đội trời chung " vs M.U. Mọi thứ đã sẵn sàng chỉ cần có " gió đông "thì sẽ bắt đầu cuộc chiến lật đổ lật đổ. Ông trời ko phụ ng có lòng, Nam đã nhận đc cái gật đầu của Nữ. Tình yêu là chiến trương và Nam như vị quân sư huyền thoại Gia Cát Lượng đang dùng trí đấu với Tào Tháo. Nam rủ thêm 1 đám bn cùng đi sem show diễn để tránh bị nghi ngờ. Đến ngày hẹn, Nam cùng bn bè đến điểm hẹn , 15ph sau thì Nữ cùng bn trai và 2 người bn nữa xuất hiện. ấn tượng đầu tiên của Nam về đối thủ là 1 ng khá chững chạc, tự tin và là 1 tên có tiền. sau vài câu xã giao giới thiệu, Nam đã nắm đc 1 vài thông tin về đối thủ. Tên Khánh, nhà ở q5,22t. Đó là những gì mà nam bik đc về K. Trong khi đang náo nức chờ đợi đến giờ diễn, Nam đã tranh thủ nói chuyện làm quen với K. Nam hỏi :
- Nghe Nữ nói K là 1 liverpudian có phải vậy ko ?
K nhìn Nam với ánh mắt ngạc nhiên và hồ hởi trả lời :
- Đúng rồi, có gì không bn ?
Nam cười nói:
- Mình cũng là 1 liverpudian, mình đã tham gia gia đình liverpudian đc gần 4 năm rồi, còn K ?
K trả lời với giọng rất sôi nổi :
_ Vậy àh, K cũng tham gia đc tâm 4-5 năm rồi

Sau đó 2 người trò chuyện về đội bóng, về những chiến tích, thất bại những nhìn nhận,phân tích và cảm xúc của bản thân về đội bóng thân yêu. Cuối cùng vẫn ko wen nhắc đến mối thù truyền kiếp với MU. Chỉ bao nhiêu đó cũng đủ chứng minh cho K thấy rằng, Nam là 1 ng đam mê bóng đá và rất thần tượng đội bóng liverpool. sau đó, buổi biểu diễn bắt đầu, sau 2 h hồ hỏi la hét nhảy nhót ở sân vận động. Cả sân vận động như bùng nổ bởi những bài hát mang đậm chất rock. Khi show diễn kết thúc, dĩ nhiên Nam ko quên xin sdt ,nick ỵh , và nick name trên diễn đàn của K để tiện liên lạc trao đổi, bàn luận.

Nhờ show rock này mà Nam đã tiếp cận K 1 cách rất tự nhiên và nhanh chóng kết thân với K. Đồng thời mở ra 1 con đường để đi đến mục đích cuối cùng của Nam. Loại K ra khỏi cuộc chơi . Cuộc chiến bây giớ mới bắt đầu
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Part 6

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Tue Jul 19, 2011 11:23 pm

Part 6:
Sau khi đi sem show nhạc Rock trở về, Nam ko liên lạc với Nữ bất cứ điều gì, ko fai vì Nam đã bỏ cuộc mà vì Nam đang âm thầm thực hiện 1 kế hoạch khác. Kế hoạch này tuyệt đối bí mật và nó sẽ theo Nam cho đến khi " nhập thổ di an " vì nếu tiết lộ ra , Nam sẽ mất hết tất cả

Bắt đầu từ ngày hôm sau ngày đi sem nhạc rock, Nam thường xuyên lên mạng, 1 ngày Nam online gần 10h. Nam ko fai onl để chơi game hay học hành mà Nam lên mạng để tham gia pot bài vào diễn đàn của liverpudian mà Khánh đang tham gia. Với khả năng onl 10h/1ngay cùng với sự bình luận, nhận xét khá tốt nên Nam nhanh chóng làm wen đc với nhiều liverpudian khác trên diễn đàn trong đó có K. Nam thường chat với K về bóng đá, quan điểm của mình về đội nhà. Nam cố tình tạo ra 1 wan điểm hoàn toàn " hợp rơ " với quan điểm của K, 2 ng nhanh chóng trở thành bn với nhau, và thường hẹn nhau đi uống cf. Với sự thích nghi và hòa đồng của Nam, cùng với kiến thức bóng đá vừa "đủ xài", cùng với sự cống hiến nhiệt tình của mình với diễn đàn, Nam nhanh chóng kết thân đc với ban quản trị của diễn đàn và đc mọi người biết đến như là 1 fan cuồng nhiệt. Sau 1 tuần lễ, Nam bắt đầu tạo 1 nickname nữ, 1 địa chỉ yahoo nữ. Và dĩ nhiên nick Nữ đó cũng nhanh chóng đc mọi ng bik đến , thậm chí còn đc nhiều ng thầm yêu quí. Đến lúc này 1 nhân vật đc Nam đưa vào kế hoạch của mình như là 1 con át chủ bài xuất hiện. Nếu so với thời Tam Quốc, Nam là Gia Cát Lượng thì nhân vật này sẽ là hiện thân của Triệu Vân ( Triệu Tử Long ) . Bất khả chiến bại, trí dũng song toàn. Và ng này đồng thời quyết định sự thành bại trong kế hoạch của Nam. Nhân vật này chính là Thúy,em gái kết nghĩa của Nam. Thúy là 1 cô gái sở hữu 1 ngoại hình trời cho, chiều cao lí tưởng và 1 thân hình rất cân đối, là niềm ao ước của nhiều chàng trai mún đc sánh bước cùng Thúy và là sự ghen tỵ của nhiều cô gái. Thúy đã đc Nam hướng dẫn rất nhiều, chia sẻ nhiều kinh nghiệm quý báu, nên Thúy khá tự tin, lanh lọi, khôn ngoan và bik lấy lòng ng khác.Và trong kế hoạch của nam, Nam muốn Thúy chinh phục K. Thúy lưỡng lự vì lời đề nghị của Nam hơi quá đáng. Nam nói với Thúy : " Em ko cần suy nghĩ quá nhìu và quá sâu xa làm gì, chỉ cần nghĩ rằng a giới thiệu 1 môi trường bn bè hoàn toàn mới để em tiếp xúc và lám quen thêm bn bè, a chỉ muốn em chú ý đặc biệt đến 1 ng, trao cho ng` đó cơ hội và lấy đc thiện cảm từ ng đó. Ng đó đã có bn gái, a chỉ muốn thử thách tình yêu của 2 ng họ mà thôi, hay nói đúng hơn a muốn tìm 1 cơ hội để a có thể ở bên cạnh ng a đang yêu." Thúy đồng ý. Nam đưa cho Thúy nickname nữ mà Nam đã pót bài mấy mấy hnay cùng với nick yh mà Nam mới tạo cho Thúy. Nữ có nhiệm vụ lên mạng tìm đọc thông tin như Nam đã làm trước đây. Sau 1 tuần lễ, T đã có đc những kiến thức cơ bản về bóng đá, T đã bik đc cụm từ " việt vị " mà trước đây chỉ có nó bik Thúy mà Thúy ko thể bik nó. Nữ bắt đầu lên mạng pot bài và tạo đc sự lôi cuốn, thu hút nhiều ng tò mò về Thúy. Nam đã gợi ý Thúy chụp 2 tấm hình để ở signature , 1 tấm chụp từ đằng sau tới, và 1 tấm chụp nửa mặt vào lúc hoàng hôn khiến cho gương mặt T nhìn ko rõ càng làm cho mọi ng` tò mò về Thúy. Nam nói khéo với 1 ng trong bqt và lập hẳn topic, dùng photoshop chỉnh sửa màu sắc, để lộ ra nửa khuôn mặt mà theo nhìu ng đoán là khá xinh. Sau khi mọi bước chuẩn bị đã hoàn tất thì cái ngày mà nam cho rằng đó là ngày " định mệnh " cũng đã đến......
Vậy ngày mà Nam nói là ngày định mệnh sẽ diễn ra như thế nào ? Và kế hoạch tiếp theo cua Nam là gì ? Mời các bn đón xem tiếp hồi sau
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bài gửi by thanhongngoc Tue Jul 19, 2011 11:25 pm

sặc nghe như truyện học sinh cấp 3 ấy cuteonion11 cuteonion11 cuteonion11
thanhongngoc
thanhongngoc
Chỉ ăn và spam
Chỉ ăn và spam

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Tue Jul 19, 2011 11:31 pm

Cấp 3 Cũng Rất hay Đấy Laughing
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bài gửi by changthanhnam Thu Jul 21, 2011 6:03 pm

thanhongngoc đã viết:sặc nghe như truyện học sinh cấp 3 ấy cuteonion11 cuteonion11 cuteonion11
Mày đã đọc chưa mà phán thế cuteonion13 cuteonion13
Công nhận dài,mà thằng này cũng giỏi thôi đọc được 3 phần rùi tối chém nốt phần còn lại,ko biết có đoạn nào :2onion35: :2onion35:
changthanhnam
changthanhnam
Chỉ ăn và spam
Chỉ ăn và spam

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Part 7

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Thu Jul 21, 2011 8:06 pm

Part 7:
Cuối cùng thì cái ngày " định mệnh " của Nam, của Thúy, cúa các liverpudian cũng đã đến. Ngày mà liverpool gặp M.u, ngày mà Nam sẽ có cơ hội thực hiện kế hoạch của Mình và thành công hay thất bại đc quyết định trong ngày đó, ngày mà T sẽ chính thức gặp mặt K. Trên yahoo, K cũng tỏ ý mún đc gặp T trong cái ngày định mệnh ấy.3 ngày trước đó, T đã chat với K gần cả btoi trên yahoo. T và K nc khá hợp nhau, thêm vào đó là sự tư vấn của N, T gần như đã nắm bắt đc lối suy nghĩ của K và lấy đc tình cảm của K là điều tất yếu. Và cả diễn đàn đang náo nức chờ đến ngày đó. Không khí sôi nổi với sự dự đoán, fan tích, bình luận,đánh giá càng làm cho bầu không khí ấy trở nên sôi động hơn.

2 ngày trước đó T tìm tài liệu của các cầu thủ Mu trên mạng và cả những thông tin bên lề, scandal, chuyện hậu trường của các ngôi sao của cả 2 đội. N và bqt diễn đàn bàn bạc về địa điểm tập kết để thực hiện buổi ofline này cho các member cùng nhau theo dõi trận đấu và kể cả tăng 2. T vẫn chat với K thường xuyên, thậm chí là chat liên tục với nhau đến tận 1h sáng. N vẫn thường xuyên đt, nt cho Nữ vì Nam bik rằng K quá bận rộn trong mấy ngày này. Nữ cảm thấy bùn khi K gần như bỏ rơi Nữ trong mấy ngày này. Nam thầm mỉm cười vì Nam bik rằng K đang quá bận rộn với T.Và đây là cơ hội để Nam thể hiện sự quan tâm, chăm sóc của mình để dần chiếm đc 1 vị trí đặc biệt trong trái tim Nữ. Với kn của mình Nam thừa bik rằng quan tâm, lo lắng, chăm sóc, thể hiện tình cảm của mình vào lúc này sẽ gặt hái đc kết quả cao gấp 100 lần so với những cây si, những con đĩa bám xung quanh Nữ. Và Nam đã gặt hái đc những thành công nhất định khi mà Nữ thường xuyên chủ động nt cho nam, hỏi thăm, quan tâm đến Nam....

1 ngày trước đó, Nam và Thúy hẹn gặp nhau tại 1 quán cf để bàn bạc kế hoạch và 1 số vấn đề quan trọng trong buổi offline ngày mai. Những vấn đề đc bàn bạc trong buổi nc cua Nam gồm có trang phục đi off, cử chỉ, cách để lại ấn tượng và đb nhất là cách tiếp cận K. Buổi nc kéo dài 2h và đã cho ra những thống nhất cuồi cùng. Lịch trình hôm đó Nam nắm rất rõ : 7h30 tập trung ở quán cf sem đá banh, rồi đến karaoke để giao lưu với nhau cũng như thắt chặt tinh thần đoàn kết của các member trong dd. Những điểm nhấn đã đc Nam vạch ra vô cùng chi tiết và tỉ mỉ. Nếu thuận lợi Nam sẽ phần nào chia rẻ đc tình cảm của K và Nữ

Ngày định mệnh cũng đã đến, vào lúc 7h45 T xuất hiện trong 1 bộ trang phục rất cá tính, quần sot jean, áo sao mi kiểu nón jean, trên má của T đc vẽ biểu tượng của Liverpool. Nhìn T đúng là 1 liverpudian cuồng nhiệt. K vẫn đi với Nữ, và mọi cặp mắt đều đổ dồn về phía T ngồi bên cạnh K , dĩ nhiên T vẫn to ra ko bik K là ai. sau khi giới thiệu xong, T tỏ vẻ rất ngạc nhiên khi ngồi bên cạnh K, T nc với K, cười đùa rất vui vẻ. Nam ngồi bên cạnh Nữ và Nam cảm nhận đc vẻ khó chịu trong ánh mắt của Nữ. Trong suốt quá trình diễn ra trận đấu, T hăng say cổ vũ cho đội bóng chủ nhà, và bàn luận với K rất hợp rơ, cả 2 cười nói vui vẻ dường như K đã quên mất còn 1 ng nữa đang ngồi bên cạnh K. Sau khi trận đấu kết thúc với tỉ số hòa , mọi người đểu tỏ ra hài lòng và kéo nhau đến karaoke X. T chủ động đề nghị K song ca với mình 1 bài. K khẽ nhìn Nữ, nhưng lúc này Nữ đang bận rộn với Nam, mọi cử chỉ của Nữ và K đều ở trong tầm quan sát của Nam. Thấy vậy K đồng ý, T và K song ca bài 1 vòng trái đất, 2 ng đừng lên trên đối diện với mọi ng và ..... những nụ cười thật tươi của K đã lọt vào tầm mắt Nữ, ở phía dưới, Nam an cần rót nước cho Nữ, lấy trái cây cho Nữ ăn, nc, cười đùa với Nữ. Và sau 1 hồi thuyết phục, Nữ đã đồng ý song ca bài cô bé mùa đông với Nam ( nếu ai thuộc lời 2 bài hát này, suy ngẫm và hoàn cảnh lúc đó sẽ thấy đc dụng ý của nam khi thuyết phục Nữ hát bài hát đó ). Sau khi chia tay mọi ng ra về, Nam thấy đc 1 bầu khong khí vô cùng khó chịu của Nữ và K. Nam nt cho Nữ " Cần gì cứ phone cho Nam, Nam sẵn sàng giúp Nữ, chúc ngủ ngon ".

Bất ngờ hơn sau khi giải tán đc 15ph, Nam nhận đc 1 cuộc đt, 1 ng đã gọi đến cho Nam ...... và Nam mỉm cười
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Part 8+9

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Thu Jul 21, 2011 8:08 pm

Part 8:
Quả nhiên tất cả những gì Nam làm trong mấy ngày nay đã đc đền đáp 1 cách xứng đáng, Nữ gọi cho Nam ngay sau khi Nam nt cho Nữ " Cần gì cứ phone cho Nam, Nam sẵn sàng giúp Nữ, chúc ngủ ngon ". Vậy là đã có chuyện gì đó xảy ra rồi, Nam thầm nghĩ trong đầu, sâu chuỗi tất cả các sự việc đã xảy ra trong ngày hnay, kể cả vẻ mặt khó chịu của Nữ khi thấy K thân mật vui vẻ với T và cả vẻ mặt của K khi thấy Nam chăm sóc Nữ. Tất cả mọi việc đều có thể có liên quan đến cuộc gọi này của Nữ. Nam suy nghĩ nhanh những trường hợp có thể xảy ra rồi nghe đt.

Nam: Alo Nam nghe
Nữ: Nam hả ? Nữ nè. Nam về nhà chưa ?
Nam: Chưa, Nam định đi ăn tối rồi mới về. Cả btoi chưa ăn gì cả. Đói quá. Nữ gọi cho Nam có việc gì ko ?
Nữ: Nếu ko phiền Nam thì Nam có thể chạy ra ngã tư đường xx và yy đón Nữ chở Nữ về đc ko ?
Nam: Ừh được chứ mà K đâu ko chở Nữ về ?
Tíi .... tít.... tít
Nữ đã ngắt máy khi Nam nhắc về K. Vậy là đã có xung đột giữa 2 ng đó rồi. Nam quay xe lại chạy đến chỗ Nữ đã nói đến trong đt. Trước khi đến nơi, Nam lấy đt ra và dt cho Thúy. Sau khi nói vài câu với T, Nam nở 1 nụ cười bí hiểm và đi thằng đến điểm hẹn. Đến nơi Nam thấy K đang tấp xe vào lề đường, Nữ đừng trên via hè, đôi mắt đỏ hoe của Nữ khiến Nam thấy chua xót và đã hiểu chuyện gì đã xảy ra. Nam tấp xe phía trên xe của K, đựng chống xe xuống và hỏi K : " Có chuyện gì vậy K, xe hư àh ?" Khuôn mặt ngạc nhiên đến khó tin cua Nam khiến K dịa bớt vẻ mặt giận dữ đang hiện rõ trên khuôn mặt của K và K tl Nam " Ko có gì .... tại vì..... " Nữ ngắt lời K và nói với Nam " Mình đi thôi, trễ rồi ". K xuống xe níu tay Nữ lại và nói : " Em làm vậy là sao ? " Chưa kịp tl thì chuông đt của K reo lên. K nghe đt rồi nói với Nữ: "Em lên xe a chở về, đừng làm phiền ng ta như thế ". Nữ way mặt đi chỗ khác và ko nói gì. K nói với Nam:" N đưa Nữ về giùm K, K có chut việc " Nam tl : ok. K nói với Nữ : " về nhà a sẽ đt cho em." Rồi K di thẳng thật nhanh. Nữ lên xe Nam, dòng lệ rơi trên má Nữ khiến Nam cảm thấy mình thật có lỗi. Nữ khóc ngày 1 nhiều hơn, và Nam fai dừng xe lại để an ủi Nữ và lấy bịch khăn giấy trong cốp xe ra đưa cho Nữ. Sau khi nc đc 1 lúc, Nữ đã bót khóc rồi, Nam rủ Nữ " hay mình đi ăn khuya nhé , mỗi khi Nam buồn Nam thường đi ăn, trút hết cơn giận vào món ăn rồi ăn hết vào bụng, như vậy sẽ cảm thấy đỡ bùn hơn " Nữ gật đầu đồng ý. Nam chở Nữ đến 1 tiệm chuyên bán đồ ăn khuya nổi tiếng SG. Dừng xe trước của quán, bất chợt Nữ lên tiếng : " Hình như xe này của Khánh ". Nam nhìn theo hướng Nữ chỉ thì thấy đúng là chiếc xe của K. Nam vội vàng nói : " Chắc ko phải đâu, có lẽ Nữ nhìn nhầm rồi, Nam thấy hơi mệt, hay là mình đi về đi, đừng đi ăn khuya nữa ." Nữ tl : " Nam mệt thì về trước đi, Nữ vào ăn rồi chút nữa đón taxi về cũng đc." Nam tỏ vẻ lo lắng rồi gửi xe đi theo Nữ vào quán. Vào bên trong, ko quá khó để nhìn thấy K đang ngồi ăn khuya cùng Thúy ở 1 bàn khá khuất trong quán. Nữ kéo Nam vào 1 bàn gần đó và gọi món ăn. Nước mắt của Nữ đã rơi hết vào dĩa thức ăn của Nữ, dường như Nữ ko ăn bất cứ gì mà chỉ ngối đó khóc. Ngồi đc 1 lúc thì bàn của K đứng dậy đi về và đi ngang qua bàn của Nam và Nữ. K bàng hoàng khi thấy Nữ ngồi ở đó, 2 mắt đỏ hoe, những giọt nước mắt vẫn còn rơi trên má .... Nữ bỏ ra ngoài ko noi lời nào, Nam cuống cuồng tính tiền và nói với K : " Xin lỗi, Nam ko bik K cũng ăn khuya ở đây ." Nam chạy theo Nữ. Trong suốt quãng đường về nhà, Nữ im lạng 1 cách đáng sợ, ko nói bất cứ 1 lời nào, chỉ im lặng và im lặng........ Trong lòng Nam thì cảm thấy rất mâu thuẫn, Nam cảm thấy Nam có lỗi với Nữ nhưng 1 luồng suy nghĩ khác lại cho rằng đó là do K ko thật sự chung thủy với Nữ, ko phải lỗi của mình ....
Trời đổ mưa to, Nam cởi áo khoát và khoát cho Nữ, Nữ vẫn ko 1 chút phản ứng. Nhìn Nữ và những giọt nc mắt hòa quyện với những giọt mưa, Nam cảm thấy hối hận
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Part 8+9

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Thu Jul 21, 2011 8:10 pm

Part 9:
Suốt 1 tuần lễ Nam ko hề nhận đc bất cứ 1 tin tức gì từ Nữ, những thông tin ít ỏi mà Nam có đc thông qua Thúy đó là K và Nữ đã ctay nhau, T cảm thấy K rất hợp với mình và cả 2 có vẻ nhưng đang trong giai đoạn tìm hiểu lẫn nhau. K thì như thế, vậy còn Nữ thì như thế nào. Bao nhiu câu hỏi Nam tự đặt ra trong đầu mình. Nhiều tình huống đc Nam giả thiết nhưng đó vẫn chỉ là giả thiết. Gần 10h tối, suy đi tính lại Nam qd rút đt ra và gọi đt cho Nữ.....
tút....tút...tút đầu dây bên kia đã nhấc máy
Nữ: Alo ( bùm chéc bùm bùm )
Tiếng nhạc quá to và ồn ào đến nỗi Nam gần như ko nghe thấy bất cứ gì. Nam nói với giọng rất lớn :
Alo, Nữ hả, alo....
Nữ: Nữ nè, có gì ko Nam? ( giọng lè nhè )
Nam: Nữ đang ở đâu mà ồn quá vậy Nam hầu như chẳng nghe thấy gì ngoại trừ tiếng nhạc.
Nữ: Nữ đang ở quán bar với bn, có gì ko Nam ?
Nam: Nữ đi bar hả, nghe giọng Nữ có vẻ xỉn rùi ?
Nữ: Có uống với bn 1 chút thôi. Có chiện gì ko ?
Nam: CŨng ko có gì , Nam định đt hỏi thăm Nữ thế nào thôi, mấy bữa nay ko thấy tin tức gì hết.
Nữ: h Nữ đang bận, nc sau hen
Nam : Ok, Uống ít thôi, coi chừng say đó.
tút....tút...tút
Chưa nói hết câu thì Nữ đã tắt đt. Nam bắt đầu cảm thấy bất an. chẳng lẽ vì quá bùn mà Nữ tìm đến những nơi đó, uống rượu để giải sầu hay sao.... Mói chuyện có vẻ bắt đầu vượt khỏi tâm kiểm soát của Nam. ban đầu Nam cứ nghĩ rằng, sau khi Nữ ct K thì có lẽ Nữ sẽ rất bùn và đau khổ, và mình sẽ xuất hiện như 1 đấng cứu thế, như chúa trời để cứu rỗi và chữa vết thương lòng cho Nữ. Nhưng liệu mình có làm đc điều đó hay ko, khi mà Nữ bắt đầu bước chân vào con đường ăn chơi như vậy. Nam tự an ủi bản thân, mọi chuyện sẽ ổn thôi, ko có gì đâu. sáng mai mìn hse4 đt lại sem tình hình thế nào. Mặc dù nghĩ như thế, nhưng quả thật Nam ko khỏi lo cho Nữ, lỡ Nữ say thì làm thế nào ? Bn bè Nữ có tốt hay ko? Nam nghĩ đến đó, cảm thấy rất bất an. Nam nt cho Nữ :" Khi nào Nữ về thì nt cho Nam nhé ". 1h. 2h sau vẫn ko có hồi âm. Nam qd đt cho Nữ lần nữa.... ko có ai nghe đt, Nam như ngồi trên chảo lửa, Nam típ tục đt cho Nữ lần nữa. Đầu dây bên kia đã có ng nghe đt
Nam: alo
?? : Alo
Ôi trời , 1 giọng Nam lạ quắc, mình gọi nhầm số sao ? Ko thể nào mình gọi trong danh bạ mà làm sao sai đc. Nam lấy lại bĩnh tĩnh nói tiếp:
Ai đó?
?? : Dạ em là phục vụ của bar x. Chủ của đt này hiện đã rất say rồi, em đang định đưa chị ấy ra taxi nhưng hỏi chị ấy ở đâu mà chị ấy ko tl
Nam: Thế bn bè đi cùng đâu?
Waiter : Dạ chị ấy đi 1 mình. Đâu có bn bè gì đâu a.
Nam: Vậy đc rồi, em giúp anh 1 việc nhé?
Waiter: A nói đi?
Nam: Em giữ chị ấy ở đó giùm a, để chị ấy ngồi ở chỗ nào đó, đừng cho ai động vào chị ấy. Cũng đừng cho bất cứ ai đưa chị ấy đi. A đến liền. Àh, em tạm thời cầm đt của chị ấy, có gì cần a gọi .
Waiter: Dạ đc em bik rồi.
Nam gọi taxi, thay đồ và lập tức chạy lên bar x. Lên đến nơi thì cũng gần 1h sáng. Bar đã xuống nhạc. nam xuống xe nhìn dáo dác kiếm Nữ. Thấy 1 nhóm ng đán ông khoảng-4 ng đang bu lại xung quanh. Hình như có 1 cô gái dang ngồi ở đó. Nam chạy đến sem thì đúng là Nữ đang ngồi ở đó. Nhân viên phục vụ đang cố sức ngăn cản đám ng đàn ông ấy kéo Nữ đi. Nam chạy đến, gạt 2 ng đàn ông khá to cao ra 1 bên, và đỡ Nữ dây. Nữ say mèm, ko còn 1 chút phản ứng, Nam dìu Nữ lên 1 bậc thềm của bar, Nữ dựa vào ng Nam. Nam nhìn mấy ng đàn ông đa bu lại xung quanh hỏi:
- Các a là ai thế ?
??: Bọn tao là ai mày hỏi làm gì, tao đang dìu bn tao về nhà liên quan gì đến mày
Nam: Cô này là bn tôi, phiền các a tránh sang 1 bên.
Đám ng đó ko tránh sang 1 bên mà còn tỏ vẻ muốn sinh sự kiếm chuyện. Nam fai đỡ Nữ thì làm sao có thể gây với mấy tên này. Nam kếu phục vụ lại hỏi nhỏ:
- Mấy tên này là ai thế e?
Waiter: Họ là khách ở đây, lúc nãy có qua bàn chị này nc vài câu.
Đám ng này càng lúc càng tỏ ra mún đưa Nữ đi ngay bây h và ngày càng hung hăng hơn trước. Nam bik ko thể nc bằng lời đc nên rút đt ra gọi cho công an. Nghe thấy Nam gọi đt cho công an thì đám ng này mới chịu giải tán. Đang ôm Nữ trong vòng tay thì Nữ ói ra hết người Nam. Oh shit! Hôi hám dơ dáy ko thể đỡ đc. Nam cầm lấy đt của Nữ và gửi cho nhân viên đó 200k rồi dìu Nữ lên taxi. Mở đt của Nữ ra thì đt của Nữ đã hết pin, Nam lại ko bik nhà Nữ chính xác là ở đâu nên đành đưa Nữ vào 1 khách sạn nhỏ ở gần đó. Nữ vẫn ngủ say như chết. Nhận chìa khóa P 202 , Nam cõng Nữ lên phòng, đặt Nữ xuống giường, Nam vào phòng tắm giặt sạch cái áo hôi hám , dơ dáy mà Nữ đã ban cho Nam. tắm rửa, giặt áo xong Nam quay ra ngoài xem Nữ thế nào.... Nữ lại ói thêm 1 bãi Nữ, dính hết cả lên áo, hôi ko thể chịu đc. Nam nhẹ tay đỡ Nữ dậy, cởi áo Nữ ra để đem đi giặt thế rồi đột nhiên Nữ tỉnh lại !!!!!!!!!!!!!!!
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Thu Jul 21, 2011 8:12 pm

AE từ từ thưởng thức. CHuyện cũng khá Dài mỗi ngày mình post 3 chương Very Happy
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bài gửi by nguyenvansy Thu Jul 21, 2011 8:23 pm

cai thang dien nay ong tuong gui cho ong cai j chu gui cai nay ong ko them cuteonion15
nguyenvansy
nguyenvansy
Có tý đóng góp
Có tý đóng góp

Bài gửi by thanhongngoc Thu Jul 21, 2011 9:26 pm

trời ạ ông đỗi việc quá sao mà gửi cả bộ tiểu thuyết lên 4rum để anh em điên tình hết hả????? Shocked Surprised Shocked Surprised Surprised Shocked
thanhongngoc
thanhongngoc
Chỉ ăn và spam
Chỉ ăn và spam

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Thu Jul 21, 2011 11:24 pm

Cái Béo này Phát Ngôn Lung Tung tao post lên cho ai thích thì đọc ko thì té vào spam cút ngay cuteonion9
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Part 10

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Fri Jul 22, 2011 10:04 pm

Part 10:
Nữ đang tròn xoe mắt nhìn chằm chằm Nam, trong phút chốc toàn thân Nam cũng cứng đờ ra, chẳng bik nên làm gì trong cái tình huống chưa từng gặp này, tay Nam vẫn để trên nút áo ngay ngực Nữ, Nam cố gắng suy nghĩ sem Nữ sẽ làm gì, và mình nên làm gì trong tình huống này ... Thế rồi Nữ nhắm mắt lại, ôi trời gì thế này, Nam thật sự cảm thấy khó hiểu về hành động vừa rồi của Nữ, 1 ng1 ngủ mở mắt chẳng ? Hay là " hồ quang phản chiếu " xay quá nên bất ngờ tỉnh lại rồi thiếp đi, hay là ..... Nữ bik mình đang làm gì và ko có ý idnh95 kháng cự, Nữ đồng ý , chấp nhận việc mình đang làm chăng ? Đang miên man suy nghĩ về hành động kí quái của Nữ thì bất ngờ, trong khoảng 1 phần 1000 giây, Nữ vùng dậy, tay Nữ nhanh như cắt chặt ngang yết hầu của Nam làm Nam cảm thấy vô cùng khó thở, chưa dừng lại ở đó, Nữ bất ngờ kẹp ngang cổ Nam dùng sức nặng của Nữ quật Nam té xuống giường , ngay lập tức vào đòn khóa tay ... Nam khá kinh ngạc và bất ngờ trước những dòn thế của Nữ, 1 ngày đang say cũng có thể tung ra những đòn thế chính xác đến vậy sao. Nữ càng lúc càng siết chặt tay Nam. Trò mèo, định múa rìu qua mắt thợ sao cưng, Nam thả lỏng ng, rồi bất ngờ dùng sức toàn thân nâng Nữ lên, và quăng Nữ qua 1 bên. Nữ toan vùng dậy thì Nam hét lên
- Đủ rồi !!
- Tên xấu xa, bỉ ổi kia ,dám lợi dụng ta hả
Nữ nói trong uất ức.
Nam quát lại :
- Sao ko lấy cái gương soi lại mặt mình đi, có lợi dụng thì cũng fai kiếm 1 ng xinh đẹp mà lợi dụng chứ. Ko xinh đẹp thì ít ra là 1 ng thơm tho , sạch sẽ mà lợi dụng, đằng này , ngửi lại người mình đi, nhìn xung quanh đi, gớm ghiếc ko thể tả. Nhìn Nữ bây h ko thể hưng phẩn mà lợi dụng đc
Nữ nhìn xung quanh, 2 tay gần như đã hạ thấp xuống, nhưng vẫn đang trong thế thủ. Thế thủ và những đòn thế kia sao quen quá, Nữ học judo chăng ? Nam thầm nghĩ đến đó thì mỉm cười. 1 tiểu sư muội mà dám đánh mình, bùn cười thật.
Nữ sau khi kiểm chứng lại những j Nam nói rồi lên tiếng với giọng nhỏ nhẹ:
- Vậy tại sao ngươi lại có hành động đó
Nam nhếch mép cười :
- Có lẽ Nữ quên ko nhìn xuống cái áo Nữ đang mắc, nam có lòng tốt thay ra giùm Nữ, nó quá hôi, quá dơ....
Nữ la lên:
-Đừng biện hộ đồ đểu
Nam cũng điên tiết quát lại:
- Ừh ta xàm sỡ ngươi đấy thì sao nào? Lòng tốt của ta, giữa đếm hôm khuya thế này , ko yên giấc trên giường mà chạy lông nhông giúp cô để rồi tôi nhận đc những gì đây. Cô có thấy mình quá quắt ko? Mà nói thật , da thịt cô cũng mịn màng ra phết nhỉ, thân thể cô cũng .....
-Im ngay cho ta tên bỉ ổi
Nói đoạn Nữ lao thẳng vào Nam , khuôn mặt xinh đẹp tỏa ra sát khí nặng nề ... Mới vừa vùng lên định vào ăn thua đủ với Nam thì Nữ bỗng nhiên quỵ xuống. Thì ra cô nàng đã ko còn sức lực nữa, Rượu đã quật ngã cô nàng, 2 mắt trừng trừng nhìn Nam, tay Nữ run run. Nam lặc đầu tiến lại, bế Nữ lên giường, Nam bị Nữ tát cho 1 cái vào mặt, tuy ko mạnh lắm nhưng nó cũng làm Nam cảm thấy khó chịu. Quăng Nữ lên giường Nam nói:
- bây h cô mún ngủ với cái đống của cô vừa nôn ra thì xin mời, Còn nếu ko thì cởi ra, đắp mền lại, tôi giặt áo cho cô để mai còn cái mặt mà đi về.
Nữ im lặng vài giây rồi nói :
- Đc rồi ngươi quay mặt ra chỗ khác đi.
Nam miễn cưỡng quay qua chỗ khác, Đứng đợi 1 lúc thì nghe tiếng Nữ
- Đc rồi, cấm ngươi lại gần giường, nếu ko ta .....
- Ta sẽ làm sao ? Nam nhếch mép hỏi Nữ
-Lm gì ngươi hỏi làm chi? Nữ ngượng nghịu trả lời.
Nam vào nhà tắm, 1 lúc sau trở ra với cái áo đã đc giặt sạch sẽ, Nam bik rang92 có ở lại đây cũng chẳng kiếm chát đc gì, nhanh chóng rút lui mới là thượng sách, Nam đẩy cửa đi về ko 1 lời từ biệt, để lại Nữ trong căn phòng đó. 8h sghôm sau Nữ bị đánh thức bởi 1 tiếng gõ cửa phòng, Nữ lên tiếng " Đợi 1 chút " rồi nhanh chóng lấy áo mặc vào. Nữ ra mở cửa thì thấy 1 người thanh niên trẻ cùng với 1 xe đẩy. NGười này lên tiếng :
- Chào chị, tôi là nhân viên của Ks, theo lời của a Nam đặn dò, tôi mang bữa sáng đến cho chị. Ko biết tôi có thể mang đồ ăn vào trong đc ko ?
Nữ lách ngưởi ra cho tên nv đó đẩy xe vào p và dọn đồ ăn sáng lên bàn cho Nữ. Nữ tranh thủ hỏi :
- Hắn đâu ?
Nv lịch sự trả lời :
- Chỉ mún hỏi a Nam, Đêm qua a Nam đã đi rồi, a nam căn dặn tôi mang đồ ăn sáng lên cho chị và với 1 lời nhắn.
Tên nv đó đưa 1 mẩu giấy cho Nữ rồi nhanh chóng đi ra khỏi phòng. Nữ cầm mẫu giấy đó lên và đọc :
Tôi đã đặt sẵn đồ ăn sáng cho cô, ăn xong uống 1 ly nước chanh cho giải rượu. Lần sau sẽ ko may mắn như vậy nữa đâu
P/s : Cảm giác ẵm cô trên tay làm tôi cảm thấy như đang ẵm 1 bao tạ vậy. Cô nhìn vậy mà nặng quá haha...
Nữ tức giận vô cùng, xé nát mảnh giấy đó, vẫn chưa hả giận, Nữ cầm gối trên giường quăng tán loạn. Nữ bực bội ngồi xuống ăn sáng. Bỗng nhiên Nữ chợt nghĩ ra 1 điều gì đó và mỉm cười 1 cách gian xảo
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Part 11

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Fri Jul 22, 2011 10:06 pm

Part 11:

Reng....reng... reng .....
Tiếng chuông đt của Nam vang lên, Hắn thật sự khó chịu vì ng nào đó rỗi hơi mới sáng sớm đã đt cho hắn, cuong quyết ko nghe hắn cố gắng để ngoài tai cái âm thanh khó chịu ấy và tiếp tục ngủ. Thế nhưng chuông đt cứ reo liên tục, ng nào mà bất lịch sự thế nhỉ, hắn với tay lên đầu giường mò mẫm cái đt đáng ghét đang reo liên tục của mình. Mắt vẫn nhắm, hắn trả lời đt 1 cách vô thức với 1 giọng nói ngái ngủ và đẩy khó chịu:
-Ai?
- Tui đây
Giọng nói bên kia lạnh lùng đáp lại
- Tui là ai ?
Mặc dù hắn cảm thấy giọng nói này rất quen nhưng do đang bùn ngủ nên nhất thời hắn ko nhận ra giọng nói của ai.
-Nữ nè, Nam đang ngủ hả ?
Nữ trả lời với vẻ khó chịu.
Nam ko ngờ tối qua vừa cãi nhau 1 trận sống chết, thế mà sáng nay đã chủ động tìm mình, phải chăng nàng cảm kích trc hành động đêm qua của mình, phải chăng nàng đã nhớ nhung mình da diết. Nam mở to 2 mắt ra, ngồi dậy và nói :
- Có chuyện gì ko Nữ ??
Nữ bình thản đáp :
- Chiều nay 3h gặp Nam ở nhà văn hóa xx đc ko ?
- Đc
Nam chưa kịp nói gì thì Nữ đã tắt máy. Trong đầu Nam tràn ngập những câu hỏi và thắc mắc. Nàng chủ động hẹn hò với ta, vậy là chuyện đêm qua nàng đã thông suốt rồi, bây h đang cảm kích ta chăng ? Thế nhưng sao lại hẹn mình ở nhà văn hóa xx nhỉ ? Thật là làm ng ta khó hiểu. Nam ôm con mèo Ba Tư mà Nam đã nuôi khá lâu vào lòng miên man suy nghĩ và tưởng tượng ra cảnh 2 ng nắm tay nhau dạo phố và nàng bất ngờ trao Nam 1 nụ hôn thật ngọt ngào và nàng nói yêu Nam. Nuốt nước miếng Nam tức tốc thức dậy đánh răng và đi an xuống nhà kiếm đồ ăn sáng. Nhìn lại đồng hồ đã 1h trưa rồi, Nam xuống nhà thì gặp bố mẹ Nam đang ngồi xem nói chuyện. Vì Nam có thành tích học khá ấn tượng, lại ngoan ngoãn và rất vâng lời, hiếu thuận với cha mẹ và trình độ nịnh cha mẹ đã thuộc loại siêu đẳng nên cha mẹ Nam rất tin tưởng Nam và ít can thiệp vào những chuyện của Nam làm. Mẹ Nam hỏi :
- Đêm qua con về trễ lắm hả, sao ko ngủ thêm 1 chút đi, để me đi hâm lại đồ ăn cho con ăn nhé.
Nam trả lời :
- Dạ con cám ơn mẹ, mẹ nhanh tay 1 chút, con sắp có việc fai đi ngay
Mẹ Nam vào đi vào bếp, Thấy ba đang ngồi ở đó, vì ko muốn lỗ tai bị tra tấn nên Nam rút lên phòng lấy đồ đi tắm. sau khi ăn cơm trưa xong, Nam đứng trước gương, lựa chọn trang phục cho mình, ngắm qua ngắm lại thay ra thay vô gần cả chục bộ, cuối cùng cũng tìm đc 1 bộ vừa ý, Nam bắt đầu make up mái tóc của mình. Quay đi quẩn lại đã 2h30 . Ko nên để nàng fai chờ đợi, Nam lập tức dắt xe ra và đi đến điểm hẹn....

Đến cổng nhà văn hóa, vừa đúng 3h , nhìn quanh vẫn ko thấy bóng dáng của Nữ đâu, Nam lấy đt ra và đt cho Nữ :
- Nữ hả , Nam đến rồi Nữ đến chưa ?
- Nam gửi xe đi rồi đi thẳng vào trong , Nữ chờ Nam ở ngay cửa
Nam lại càng cảm thấy khó hiểu, trong này có cái gì để chơi, hẹn hò trong đây thì thật kì quái, hay là trong đó đang có buổi triển lãm gì đó chăng ?Nam mặc kệ những suy nghĩ của mình nhanh cóng gửi xe và đi vào trong. Đến cửa vào , Nam đã nhìn thấy bóng dáng quen thuốc từ xa, Nữ đang mặc 1 bộ võ phục, hình như là của aikido thì phải, tóc cột theo kiểu duôi ngựa. Nhìn thật xinh đẹp và quyến rũ. Thì ra nàng kêu mình đến đây để sem nàng tập võ, chẳng trách đêm hôm qua những động tác của nàng khá là nhanh va chuẩn xác. Nam bước vào trong thì sân tập chẳng có ai ngoài Nữ và nam . Nam tỏ vẻ thắc mắc khó hiểu thì Nữ nói :
- Ta gọi ngươi đến đây là trả thù vụ tối hwa ngươi dám lợi dụng ta. Ta chính thức thách đấu với ngươi
Nam tròn xoe 2 mắt, thật kinh ngạc đến mức ngạc nhien ... Trong lòng Nam cảm thấy vô cùng khó chịu nhưng đâu đó lại phản phất sự phấn khích tột độ.
- Nữ muốn thách đấu với Nam ? Nữ ko đùa chứ
- Bộ ta giống đang đùa sao ? Mà sao hnay ngươi trang điểm kĩ thế. Ha ha ko phải ngươi tưởng rằng ta hẹn hò ngươi chứ haha....
Nữ cười sằng sặc trả lời Nam.
Tức giận Nam quay lưng bỏ đi. Nữ thấy vậy nói với giọng mỉa mai:
- Ko phải ngươi sợ quay lưng bỏ chạy chứ?
- Ta đi mua 1 bộ võ phục và sẽ quay lại dạy dỗ ngươi 1 phen hãy chờ đó.
Nam ko thèm quay lung lại lạnh lùng đáp
Ôi vậy là giấc mơ giữa ban ngày của nam đã hoàn toàn tan vỡ, đúng là ...... *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum * nó làm bố mơ tưởng cả ngày hnay, cuối cùng ..... Nam thầm chửi bới trong đầu. Đã thế anh đây sẽ cho cô em 1 bài học.
Bước vào đối diện với Nữ , Nam mặc 1 bộ võ phục judo. Vẻ mặt ngạc nhiên thoáng xuất hiện trên khuôn mặt xinh đẹp của Nữ. Nam hỏi Nữ :
- Nữ học aikido lâu chưa ?
- Gần 6 năm
- Woa vậy có thể xem là 1 nữ cao thủ
- Có thể nói vậy. Ngươi học judo lâu chưa ?
- Dự định học gần 2 năm nay mà vẫn chưa có thời gian học
Vẻ mặt có vẻ sem thưởng và mỉa mai của Nữ lại xuất hiện. Nam thầm cười trong bụng, đối với 1 thằng đã học thái cực quyền từ nhỏ gần 15 năm rồi chứ đâu ít, học nhu đạo thực chiến gần 8 nam, judo cũng học gần 5 năm và gần đây nhất là đang học quyền thái gần 3 năm. Có thể nói ta đây là 1 cao thủ võ lâm rồi, 1 con nhóc miệng còn hôi sữa như nhươi mà cũng đòi múa rìu qua mắt thợ sao. Ngươi hãy đợi đấy để sem ta thu phục người như thế nào.
Trận đấu bắt đầu, Nam bên tay phải, Nữ bên tay trái, xung quanh ko có trọng tài, luật thi đầu tự do ko đánh vào những tử huyệt. Nữ nhanh chóng tiến lại gần Nam. Phải nói thêm 1 chút, Aikido hay còn gọi là hiệp khí đạo, là môn võ dùng nhu để thằng cương, mượn sức lực của ng khác để ra đòn, bộ pháp di chuyển của aikido chủ yêu là đi vòng qua 2 bên để né đòn và thuận tiện ra đòn, môn võ này thức ra dùng để phòng thù và phản đòn thì rất tốt, nhưng dùng để tấn công thì có phần thua thiệt hơn những môn võ khác. Và quả nhiên như những gì Nam nghĩ, chỉ cần Nam ko có ý ra đòn tấn công thì Nữ ko cách nào có thể tân 1cong6 đc Nam, liên tục những đòn thế nhằm tấn công nam của Nữ đều trở nên vô tác dụng, nam nhanh chóng bắt bài đc Nữ vì đòn thế của Nữ tương đối giống nhu đạo và judo, cũng là vật ngã, Nam nhanh chóng né những đòn tấn công của Nữ đồng thời ra sức chọc ghẹo Nữ. Bất ngờ Nữ chực đc cổ áo của Nam, tiến lại gần Nam, Nam nhanh tay nựng má hồng hảo của Nữ 1 cái, đồng thời Nữ ra đòn quật , Nam mỉm cười, với sức của 1 đứa con gái mà muốn quật đc Nam có về hơi viễn tưởng, Nam xuống tấn đồng thời dùng tay " Nhẹ nhàng " gạt tay của Nữ ra khới cổ áo mình.Nữ bắt đầu thở dốc vì tốn khá nhìu sức vô duyên, trong khi Nam lại rất vui vẻ cười nói và ko ngừng buông lời chọc ghẹo nữ. Thấy đối phương vẫn chưa bik đc trình độ chênh lẹch. Nam quyết định lợi dụng buổi thi đấu này để kiếm chút lợi ích riêng trên cơ thể của nàng. Nam tiến lại gần Nữ với 1 tốc độ rất nhanh, Nữ nhanh chóng chụp đc cổ áo của Nam và dự định quật nam xuống sàn. Chíng khoảnh khắc Nữ chuẩn bị mượn sức lao tới của Nam để quật Nam, Nam đột nhiên dừng lại khiến Nữ ko có đà để quật, thế rồi Nam nhanh chóng di chuyện ra sau lưng Nữ và ôm ngang eo của Nữ ... Cái eo thon thả cùng với mùi thơm nhẹ nhàng khiến Nam ngất ngây. Nữ vùng vẫy trong tuyệt vọng, sau lưng Nữ ko còn là Nam nữa mà là 1 con thú nặng gần 70 kí đang đê mê tận hưởng lợi ích mà mình đang có. Nam đang có cảm giác lân lân như ở thiên đường , đột nhiên Nữ phản công. Nữ dùng gót chân giẫm 1 cái thật mạnh lên mu bàn chân của nam, đồng thời dùng đầu của mình đập thảng vào cằm của Nam, choáng váng trước 2 chiêu phản công của Nữ, chân tê buốt, mặt mày sây sẩm. Nam lùi lại theo quán tính, chưa dừng lại ở đó, Nữ tiến lên kẹp cổ Nam, quật Nam té lăn ra sàn, đồng thời bồi thêm 1 cú đá vào bụng Nam. Quá bất ngờ trước 1 combo 4 skill hoàn hảo của Nữ, Nam chỉ biết chịu trận. Mặc dù những đòn của Nữ lên ng Nam chẳng khiên Nam đau đớn bao nhiu, nhưng trình độ giả vờ đau của Nam đã đến đẳng cấp siêu đẳng, xuất thần nhập hóa. Nam đóng kịch quá nhập vai, đau đớn lăn lộn trên sàn y như thật, giải thưởng holiwood kì này chắc chắn ko thoát khỏi tay Nam ... Nữ cúi chào và bước ra khỏi sân tập. Nam bật dậy, chạy theo Nữ, khuôn mặt vô cùng bình thản và có 1 chút đê tiện. Nam nói với Nữ :
- Tối nay đi uống cafe ko Nữ ?
- Ko đi Tối nay ta bận rồi
Cái vẻ mặt đê tiện của Nam bắt đầu hiện ra ngày càng rõ hơn rồi nói với Nữ
- Nữ lấy đt mở bluetooth lên đc ko ? nam có cái này muốn gửi cho Nữ
Nữ tỏ vẻ khó chịu nhưng cũng làm theo lời Nam. Nam gửi qua cho Nữ 1 flie gì đó. Sau khi xem xong khuôn mặt Nữ hoàn toàn biến sắc
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Part 12

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Fri Jul 22, 2011 10:08 pm

Part 12:
Nữ cảm thấy khuôn mặt nóng bừng lên, màu đỏ đã lan tỏa đến tận mang tai của Nữ, sau khi nhìn xong file mà Nam gửi, Nữ nước đầu nhìn Nam, đôi mặt chỉ chực muốn cắn xé Nam ra thành từng mảnh nhỏ. Nam thấy khuôn mặt tỏa ra sát khí ngất trời của Nữ, trong lòng cũng cảm thấy 1 chút lo sợ. Nữ trừng mắt nhìn Nam gần 1 phút . Nam bối rối ko bik nói với Nữ thế nào thì đột nhiên Nữ lên tiếng :
- Ngươi chụp lén hình ta ?
- Tôi chụp công khai, ko có gì là lén lút cả
Nam trả lời Nữ với 1 giọng nghẹnh ngang, đồng thời dời ánh mắt của mình ra chỗ khác, rồi đột nhiên Nam nhìn thẳng vào mắt Nữ và nói với 1 giọng đầy gianh manh và xáo quyệt :
- Tối nay ko ngại mời Nam đi cafe chứ, bảo đảm tất cả sẽ trả về chính chủ . Còn bằng ko thì ....
- Ngươi .... Ngươi dám làm gì ? Ngươi dám tung hình của ta ra bất cứ đâu, ta sẽ báo công an bắt ngươi. Nên nhớ rằng tội danh này ko nhẹ đâu đấy. Nữ liếc xéo nhìn Nam, gương mặt đầy oán khí
Dĩ nhiên, Nam ko bị những lời uy hiếp trẻ con này làm mình fai nao núng, Nam cười nói với Nữ :
- Khà Khà .Đc thôi . Tôi sẽ gửi những tấm hình này cho mẹ cô, tôi tin chắc rằng mẹ cô sẽ có hứng thú với những tấm hình này lắm
- Ngươi............... Nói đi địa điểm, thời gian ? Giọng nói đầy trách móc của Nữ giành cho Nam
- 7h , tại cafe X. Nhớ rằng cô phải ăn mặc chỉnh tề , lịch sự , đừng làm mất mặt tôi đấy. Nếu tôi thấy trang phục của cô ko hấp dẫn, cuộc hẹn coi như hủy bỏ và hậu quả thì cô tự suy diễn ra. Chào nhé
Nam quay lung bỏ đi, để lại Nữ với khuôn mặt khó coi hết chỗ nói. Ra đến cửa quay lưng lại nhìn Nữ, Nữ vẫn đứng ở đó, đôi mắt như dao nhìn thẳng vào tên khốn kiếp đang đi đắng trước, hận răng ko thể phanh thay xẻ thịt hắn ra .... Khà khà dám đánh ca ca hả cưng, để ca ca này dạy dỗ cho cô 1 bài học. Nam mỉm cười, vừa đi vừa hát điệp khúc trử tình với giọng ca vịt đực.
Về đến nhà, thấy ba mẹ đang ngồi ở phòng khách sem tivi. Thấy con mình mặc 1 bộ võ phục thì mẹ Nam lên tiếng hỏi :
- Nam con đi đâu về đó ? sao lại ăn mặc như thế kia ?
- Con mới đi tập võ về . Nam vừa đi lên lầu vừa trả lời
Ba Nam lên tiếng :
- Con với cái, ko lo tập trung học hành, cứ lo đi tập võ, sau này ra đường người ta nói chuyện bằng bằng cấp, bằng kiến thức chứ đâu nói chuyện bằng tay chân. bộ tưởng mình là lưu manh hay sao ?
- Bố đừng lo, bố thừa bik sức học của con thế nào mà . Học hoài cũng chán, đi thư giản gân cốt 1 chút, tập thể thao mới rèn luyện sức khỏe đc. Hơn nữa, cắm đầu vào học mà ko có sức khỏe sau này có 1 đống bằng cấp thì cũng đâu có sức đâu mà làm !! Nam uể oải đáp
- Con với cái, chỉ giỏi cãi, thôi đi tắm đi ông tướng. Bố Nam gắt lên
Nam uể oải đi lên lầu, ngày nào cũng fai mắng mình vài câu bố mới ăn no, ngủ yên đc hay sao ấy nhỉ. Nam thầm nghĩ , nhưng cũng quen rồi nên chiện đó cũng ko ảnh hưởng nhìu đến tâm trạng phấn khỏi của Nam. Nghe tiếng bước chân, Nam quay lưng lại thì thấy mẹ đang đi theo mình , Nam đẩy cửa phòng ra nhảy lên giường nàm duỗi thẳng 2 tay 2 chân , thư giãn gân cốt. Quả nhiên mẹ Nam đi vào phòng Nam, thấy Nam chưa tắm đã nằm lên giường . Bà gắt lên :
- Nhóc con leo xuống mau, người ngợm thế này mà leo lên giường hả. Có tin mẹ cho 1 gậy ko ?
Nam nhăn nhó đáp lại :
- Mẹ ơi con đang mệt lắm, mẹ tạm tha cho con vài phút đi, đi tập võ thì bị con nhỏ kia ....
- Con nhỏ kia làm sao ? Mẹ Nam 2 mắt sáng lên, sáp lại gần Nam, 2 mắt long lanh như đang muôn biết chiện tiếp theo thế nào ?
Biết mình đã nói hớ, Nam bịa đại 1 lí do mà chính Nam cũng ko ngờ đc mình lại nói ra 1 cái lí do nghe kích thích đến như vậy :
- Nó hôn con chứ sao nữa
Mẹ Nam mỉm cười đầy ngụ ý. Khà khà thấy mẹ đã mắc bẫy mình Nam bồi thêm câu nữa :
- Nó dùng chân hôn con, đích đến là cái bụng con. sao mẹ cười nữa đi ?
Mẹ Nam nghe thế cười còn to tiếng hơn trước :
- haha. Bị con gái đánh đo sàn hả, dzui dzay ta. Con dâu tương lai của mẹ hả ? Có cá tính vậy ta ? Ông ngoại con mà nghe con bị 1 đứa con gái đánh đo sàn thì mẹ tin chắc rằng ông ngoại con sẽ " cưng " con thêm vài cái " hôn " nữa
Biết mình đã rơi ngược lại vào bẫy của mẹ, Nam cau có nói :
- Mẹ mà tiết lộ chiện này ra, con khẳng định với mẹ con sẽ bỏ nhà đi tu liền đó. Chẳng qua con thấy ng ta la nữ nhi yếu đuối, 1 chút sơ sẩy nên bị nàng công kích bất ngờ thôi.
Hiển nhiên mẹ Nam đâu bik rằng vì nổi máu dê mà Nam đc nàng " hôn " vài cái mãnh liệt như thế và chắc chắn Nam cũng đâu dại gì nói ra để mẹ tiếp tục công kích. Mẹ Nam ko nói gì, nhẹ nhàng đi đến bàn học của nam, tiện tay lấy trái banh tenis ném thẳng vào ng Nam, là ng tập võ 1 thời gian khá dài, lại từng lăn lóc ngoài đường nên fan xạ của Nam quả nhiên ko thể tồi đc, Nam dùng lòng bàn tay đỡ lấy trái banh tenis, cả tay hoàn toàn ko dùng súc để đỡ mà thả lòng, đồng thời cổ tay Nam lắc nhẹ 1 cái, trái banh tenis đã bay theo hướng khác. Mẹ Nam cười châm chọc :
- Bất ngờ công kích hả, thế này mà cũng ko làm khó đc con thì cô nàng kia công kích con bằng cách nào đây. trừ khi con đang bị chuyện gì đó làm phân tán tư tưởng, hay nói cụ thể hơn con đang bận làm điều gì đó nên ko thể né tránh đc. Đúng ko con zai yêu quý.
Bị mẹ lật bài tẩy của mình, mặc dù mẹ ko bik sự việc rõ ràng thế nào, nhưng cũng lờ mờ đoán đc 7 8 phần. Nam đứng dậy đẩy mẹ ra cửa phòng rồi nói :
- Mẹ xuống nhà cẩn thận, con bận đi tắm ko tiễn .
Mẹ nam nhìn con trai mỉm cười đẩy vẻ trêu chọc, nam đóng sầm cửa lại , lấy quần áo đi tắm Nam đã có kế hoạch cho btoi nay, tin chắc rằng nếu ko dạy dỗ cô nàng kia 1 bài học thì Nam quả thật ko cam tâm. Bụng vẫn còn dấu vết đau đớn ( do Nam cường điệu hóa và tưởng tượng ra ) bản chất 1 tên da trâu như Nam làm sao có thể bị 1 đá đơn giản như thế mà cảm thấy đâu đc. Nam tưởng tượng đến vẻ mặt của Nữ tối nay sẽ như thế nào ? Nghĩ đén đó Nam cười rất đê tiện
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Part 13

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Sat Jul 23, 2011 5:56 pm

Part 13
Chẳng mấy chốc thì giờ hẹn cũng đã đến, Nam vì muốn thể hiện sự lịch sự của mình nên chủ động đến sớm khoảng nửa tiếng, chẳng fai vì Nam có lòng tốt gì mà đến sớm, chẳng qua do hnay ở quán cafe này có 1 sự kiện đặc biệt nên Nam đến sớm 1 chút để an bài 1 số việc. Sau khi an bài mọi thứ xong, Nam trở lại cái bàn quen thuộc mà Nam vẫn ngồi, và nhấm nháp ly cafe capuchino của mình. Đúng 7h thì bỗng nhiên đt Nam reo lên. Biết đối tượng đã đến nhưng Nam vẫn thản nhiên nghe đt:
- Gì đó ? Đến chưa ?
- Ta đến rồi nhưng lễ tân ko cho vào, kêu fai có thiệp mời mới đc vào . Vậy là sao ? Nữ uể oải nói.
- Đợi xiu tôi xuống dẫn cô lên . Nam nói nhanh rồi tắt máy
Thì ra hnay la sinh nhật lần thứ 5 của quán cafe này, cho nên fai có thiệp mời mới đc vào và thiệp mời chỉ có những khách quen của quán mới có đc. Nam xuống dưới cửa dắt Nữ lên. Vừa nhìn thấy Nữ , Nam ko khỏi kinh hoàng đến ngạc nhiên mà ko thốt lên đc lời nào. Nữ mặc 1 chiếc đầm màu tím lấp lánh kim tuyến, rất sang trọng và quý phái. Mái tóc cũng đc uốn quăn vô cùng phù hợp và làm tôn lên khuôn mặt đầy nữ tính của Nữ. Trang điểm 1 lớp phấn nhẹ nhàng, nhưng bấy nhiu đó là quá đủ. Trong lòng Nam fai thốt lên 1 câu, đẹp đến ko thể dùng lời nào có thể diễn tả đc. Tiên nữ có ở đây cũng fai ghen tuông với sắc đẹp cua Nữ bây h. Những cặp mặt của những tên đang " động đực " xung quanh đều hướng về phía Nữ đầy thèm muốn ... Thế nhưng Nam lại cười thật lớn trong lòng vì tin chắc rằng khi thấy mình Nữ sẽ tức điên lên mất. Vừa thấy Nam xuất hiện, Nữ sầm mặt lại nhưng vì khá đông ng nên Nữ ko nói gì. Khi đi bên cạnh Nam đến chỗ vắng ng hơn, Nữ thì thầm nói :
- Tên khốn kiếp ngươi, ăn mặc cái kiểu gì thế?
Khà khà , Nam đang mặc 1 chiếc quần lửng và 1 cái áo thun giản dị đến mức ko thể giản dị hơn đc nữa. Nhìn Nam cứ như đang mặc đồ ở nhà vậy. Nữ càng tức giận hơn, ánh mắt như muốn lao vào xé xác cái tên đi bên cạnh mình. Thấy Nữ lộ sát khí, Nam thản nhiên nói :
- Đây là tôi đáp lễ cô cái việc trưa nay cô đã làm cho tôi, cô nghĩ sem trưa nay tôi thế nào và tôi thế nào ? Bây h cô bik cảm giác của tôi lúc đó thế nào rồi chứ ?
- Ngươi .............
Nữ định chửi rủa gì đó, nhưng vì quá tức giận, Nữ chỉ có thể thốt lên 1 chữ đó kéo dàiiiiiiiiiiiii. Đi đến bàn, Nam lịch sự kéo ghế cho Nữ ngồi, thế nhưng ko fai kéo ghế đối diện mà là kèo ghế bên cạnh Nam, 1 lần nữ Nữ trừng mắt nhìn Nam. Nam thản nhiên nói :
- Nhìn cái gì mà nhìn, bộ cô ko muốn ngồi đây xem những tấm hình vĩ đại của cô hay sao ? Cô ko mún sem tôi xóa từng tấm hình hay sao ? rất nhiều ng đang nhìn chúng ta đó
Quả thật là vậy, những ánh mắt đầy đố kị của các nam nhân đang ở trong quán cafe hướng về phái Nam như muốn lao lại giết chết Nam để đc cùng sánh vai ngồi chung với mỹ nhân và những ánh mắt ngưỡng mộ đến ghen tỵ của các nữ nhi đang hướng về phía Nữ. 2 ng tự nhiên đúng tại bàn khá lâu mà ko ngồi xuống cũng thu hút nhiều ánh mắt tò mò của nhìu ng. Thế là Nữ ngồi xuống cái ghế mà Nam đã kéo ra với thái độ hết sức miễn cưỡng. Nam nhoẻn miệng cười , ánh mắt như muôn nói với Nữ ngoan lắm . Nữ như cá nằm trên thớt, đành phải chấp nhận để tên lưu manh kế bên mình sắp đặt , an bài mọi việc mà thôi. Vừa ngồi vào bàn thì ly sto dâu đc nv mang đến để trước mặt Nữ. Thế nhưng 1 lời nói vang lên :
- Hnay ta ko uồng sto dâu , ngươi đừng tài lanh quá.
Biết rằng đối phương dang ấm ức mình nãy h, Nam cũng chẳng khách sáo đáp lại :
- Xin lỗi đại tiểu thư, hnay ngoài sto dâu qua chẳng có gì khác.
Ánh mắt đầy khiêu khích của Nam giành cho Nữ khiến Nữ cảm thấy hơi chùn xuống 1 tý, cuối cùng đành ngoan ngoãn uống 1 miếng như thể mún nói, đc rồi ta uống. Nam tiếp tục cười, Nữ quay qua hỏi Nam :
- Hình đâu ?
Nam móc điện thoại trong túi ra. Cả thảy 10 tấm, là những tấm hình chụp lúc Nữ đang ở quán bar, có tấm nhìn mặt Nữ bơ phờ như 1 con nghiện, có tấm chụp cảnh Nữ đang ói mửa, miệng dính đầnh cái dung dịch vào vàng sền sệt. Có tấm chụp Nữ ngồi bệt xuống đật toàn thân dựa vào 1 bức tường trước quán bar như 1 đệ tử chính thộng của cái bang, có tấm chụp Nữ rủ rượi tóc xõa xuống che khuất cả khuôn mặt như 1 con ác quỷ. sau khi cho Nữ sem xong, Nam nhẹ nhàng đưa 1 tấm gương nhỏ cho Nữ :
- Nữ soi gương đi
Tưởng rằng trên mặt mình dính cái gì, Nữ nhanh cóng cầm cái gương ngắm nghía 1 hồi, thấy mình vẫn bt Nữ hỏi :
- Đâuc ó gì đâu, sao kêu ta soi gương ?
- Nữ nhìn dung mạo Nữ bây h với dụng mạo Nữ trong những tấm hình này sem? Nữ ko thấy những tấm hình này quá kinh tởm hay sao ?
Thấy Nữ đỏ mặt, hơi cúi đầu xuống, ánh mắt nhìn sang chỗ khác, Nam biết rằng lời nói của mình đã có tác dụng. Nam nói tiếp :
- Đc rồi Nữ mún giữ những tấm hình này làm kỉ niệm cho 1 thời huy hoàng của mình để tự cảnh tỉnh mình hay để Nam xóa đi, vĩnh viễn cho nó đi vào quá khứ và từ này ko trở nên như thế nữa.
- Xóa nó đi.
Nữ trả lời ánh mắt vẫn nhìn sang 1 hướng nào khác đầy trầm tư và hổ thẹn. Nam nhanh chóng xóa hết những tấm hình đó. Thấy mình đã tạo ra 1 không khí ảm đạm và u uất như thế, đang bối rối chẳng biết làm sao thì đột nhiên có 1 ng đi đến bên cạnh Nữ và nói :
- Ko biết mình có thể làm quen với bn đc ko ?
Nữ ngước đầu lên nhìn thì thấy nam nhân àh ko, 1 mỹ nam mới đúng, hắn khá anh tú và lịch sự, nhin2 sơ qua trên ng hắn toàn những đồ hiệu đắt tiền, mặc dù chưa bik thật giả thế nào ? Nữ đang bối rối chưa bik trả lời thế nào thì Nam đã trả lời :
- Mày coi tao vô hình rồi hả thằng kia ?
Thằng mỹ nam chết tiệt đó liếc mắt nhìn Nam thế nhưng hắn lại tiếp tục nhìn Nữ và hỏi :
- Người này là bn của bn àh ?
Nữ chưa kịp lên tiếng thì Nam lại lên tiếng :
- Mày đang tán tỉnh bx tao ? Cút đi trước khi quá muôn. Tao ko mún mất tâm trạng vui vẻ vì 1 thằng như mày .
Khuôn mặt tên mỹ nam bông nhiên tối sầm lại, Nữ cũng vô cùng ngạc nhiên nhin Nam. nam thì nhìn tên kia đầy vẻ khiêu khích và kích động . Tên kia quay lưng bỏ đi, ánh mắt của hắn như muôn nói mày đc lắm hãy đợi đó. Hiễn nhiên Nam hiểu đc ý của nó và cũng đáp lại bằng 1 ánh mắt đầy sát khí. Thế rồi bỗng nhiên 1 âm thanh vang lên :
- Chào mừng các bn đến với cf X, hnay nhân dịp sinh nhật lần thứ 5 của quán, chúng tôi có chương trình bốc thăm trúng thưởng giành cho những khách hàng thân thiết nhất của quán. Vui lòng cầm trên tay mã số bốc thăm của mình. Chúng tôi xin bốc thăm từ giải 3 trước.
Nữ cầm trên tay mã số mà khi nãy nhân viên phục vụ đã đưa cho mình. Số của Nữ là sô 13, số gì mà xâu thế ko biết nữa. Nữ thầm oán trách
- Giải 3 là 1 chiếc máy 2 trong 1 , công dụng của nó là dùng để xay sto hoặc làm nước ép. Giải 3 đã thuộc khách hàng cố mã số 13.
Nữ hoảng hốt, sô 13. ko fai là mình sao ? Sao lại may mắn thế nhỉ ? Âm thanh đó lại vang lên 1 lần nữa :
- Khách hàng mang số 13 có mặt ở đây ko ạ ? Vui lòng báo lại với nhân viên phục vụ
Nữ cầm mẫu giấy nhỏ dơ lên cao để nhân viên phục vụ thấy , sau khi kiểm tra dối chiếu xong, nv phục vụ nói :
- Chúc mừng chị, sau khi kết thúc bốc thăm, mời chị lên trên bục để nhận giải thưởng.
Tiếp tục là giải 2 là 1 bình nấu nươc nóng bằng điẹn đã thuộc về khách hàng mang mã số 26, 1 vị khách trung niên khá lịch sự đang ngồi 1 mình ở góc tay phải. Giải nhất và cũng là giải cuối cùng là 1 chai rượu XO cùng với 1 tấm thẻ vip giảm giá 20% trên hóa đơn. Amthanh đó lại vang lên :
- Và giải nhất đã thuộc về người mang số thứ tự 64. Xin mời vị khách có số thứ tự 64 cùng với 2 vị khách trúng giải 2 và giải 3 bước lên sân khấu nhận giải thưởng
Nam khẽ đưa tay lên. Nữ nhìn qua phía Nam, Nam trúng giải nhất Nữ ko kiềm đc sự vui mừng, mỉm cười cùng với Nam tiến lên sân khấu để nhận giải thưởng. Đi 2 ng, trúng 2 giải , thật sự quá sức mong đợi của Nữ. Nam vẫn giữ đc vẻ bình thoảng ko bộc lộ 1 chút cảm xúc nào, còn Nữ thì vui mừng ra mặt. Sau khi nhận giải thưởng xong. Nam cùng Nữ quay trở lại bàn . Nam hồ hỏi nói với Nữ:
- Nghe nói Nữ uống đc lắm, Nam và nữ chiến đấu hết chai này nhé
Nữ trả lời :
- Nữ ko uống đâu, Nam uống đi.
- Biết sợ rồi hả . Nam mỉm cười nói
Nữ cúi đầu ko nói gì. Biết là những câu nói và những tấm hình của mình đã phát huy tác dụng, Nam cũng ko nói gì thêm.Bỗng nhiên đt của nam reo lên. Nhìn vào màn hình đt là 1 ng tên Minh đang gọi cho Nam, nhìn Nữ 1 cai Nam bấm nghe đt :
- Chuyện gì vậy ?
- Nam hả, hiện h Nam đang ở đâu vậy . Giọng bên kia nghe có vẻ khá nhỏ và hoảng hốt.
- Đang ở cafe X , có gì ko ? Nam khó chịu trả lời, dù gì cũng đang đi với 1 đại mỹ nhân thế mà lại gọi đt phá hỏng giây phút chuẩn bị ăn mừng của Nam và Nữ
- Nam lại quán ăn Hoàng Lân đc ko ? Có 1 đám ng đang kiếm chuyện sinh sự với Minh.
- Đc rồi Nam tới liền
Nói xong câu đó Nam cúp máy. Quay sang nói với Nữ :
- Nam có chuyện fai đi gấp, Nữ tự về nhé, mà lúc nãy Nữ đi bằng gì đến đây ?
Nữ trả lời :
- Nữ đi taxi đến.
Nam ko nói gì lôi đt ra , bấm 1 dãy số rồi để lên tai :
- Chị Ngọc đó hả, chị còn chạy xe ko ? Đc đc, phiền chị đến cafe X đón bn em giùm . Dạ đc em cám ơn chị
Nam nhìn Nữ nói :
- Nữ ngồi đợi chút xíu, khoảng 10' nữa sẽ có 1 chiếc taxi màu vàng bs 3752 đến trước quán, thấy xe thì Nữ nói là bn Nam , chị Ngọc sẽ đưa Nữ về.
Bỏ lại vẻ mặt ngạc nhiên của Nữ, Nam vội vàng rời đi. Khi thấy bóng nam đã khuất sau cánh của , Nữ nhận đc 1 dòng tn:
- Cám ơn Nữ, hnay nam thật sự rất vui. Hi vọng đây Nữ cũng có 1 btoi vui vẻ. Chúc Nữ ngủ ngon.
Nữ ngẩn người ra như đang suy nghĩ điều gì đó . Đột nhiên nở 1 nụ cười thật ngọt ngào ...
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Part 14

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Sat Jul 23, 2011 5:59 pm

Part 14:
Khoảng 10 phút sau Nam có mặt tại nhà hàng Hoàng Lân. Nam nhanh chân bước vào trong, đảo mắt kiếm Minh. Cuối cùng Nam cũng thấy Minh cùng 4 5 người đang ngồi ở góc nhà hàng. Hiện tại cũng đã trễ nên nhà hàng chỉ còn lác đác vài bàn. Từ xa Minh đã nhìn thấy Nam, tay ra ám hiệu để Nam di lại chỗ của mình. Khi Nam đã đến nơi, Minh đứng lên nói:
- Làm phiền đến Nam. Thật là ngại quá!
Nam chẳng nói gì, kéo cái ghế lại ngồi, nhìn sơ qua một lượt, thấy Minh đang ngồi bên cạnh một cô gái, nhìn còn khá trẻ. Nam liếc mắt nhìn Minh hàm ý muốn nói "trâu già khoái gặm cỏ non hả thằng kia?!". Thấy ánh mắt của Nam nhìn mình, rồi lại nhìn cô gái đó. Minh chợt hiểu ra ý Nam muốn nói gì, vội đưa ánh mắt của mình ra chỗ khác. Nam nhìn qua phía đối diện, 5 thằng trông có vẻ khá côn đồ, thân hình cao lớn, Nam thầm đoán trong bụng, chắc là thằng Minh dắt bạn gái đi ăn tối, vô tình ra vẻ thế là đắc tội với bọn này đây mà. Nam lên tiếng:
- Chuyện gì thế Minh?
Thấy bạn mình trầm ngâm nãy giờ, đột nhiên lên tiếng hỏi, Minh có chút hoảng hốt nhưng đã nhanh chóng lấy lại dáng vẻ bình thường, chậm rãi nói với Nam:
- Minh dẫn bạn đi ăn tối, những người này vô tình đụng trúng bạn Minh, không có một lời xin lỗi, mà còn nói bạn Minh bị đui hay sao mà không tránh đường. Bất mãn qua Minh mới cự lại bọn họ, thì bọn họ quay lại tỏ vẻ bực bội. Minh đã ăn một đấm của bọn nó rồi.
Nam nghe xong, trong lòng vô cùng tức giận nhưng cũng tỏ ra thản nhiên. Mắt hướng về tên ngồi đối diện, có lẽ cầm đầu bọn này. Nam "lễ phép" lên tiếng:
- Vị đại ca này, không biết xưng hô thế nào đây?
Tên ngồi ở giữa, có một hình xâm đầu cọp trên cánh tay nói:
- Chó ở đâu sủa vậy bây?
Cả đám xung quanh phá ra cười. Nam rất tức giận, nhưng cũng kiềm nén lại. Nhẹ nhàng hỏi lại lần nữa:
- Không biết em nên xưng hô với anh thế nào cho phải phép?
Tên đó trả lời:
- Bạn bè nể mặt gọi một tiếng Trâu điên là được.
Nam tỏ thái độ cung kính nói tiếp:
- Anh Trâu điên phải không ạ? Em là bạn của người này, khi nãy có chút hiểu lầm với anh. Không biết anh định thế nào?
Trâu điên nói như quát vào mặt Nam:
- Hiểu lầm cái $Không dùng từ tục trong 4rum$. Nó sinh sự với bố mà còn dám nói hiểu lầm. Bố hôm nay tâm trạng vui vẻ nên nó mới còn ngồi được ở đó, nếu không bố đã cho nó nhập viện rồi.
Nam tiếp lời:
- Vậy không biết phải như thế nào thì anh Trâu điên mới bỏ qua cho nó đây?
Trâu điên cười sằng sặc, đáp lại:
- Thấy chú em là người hiểu chuyện, anh đây cũng không làm khó, chỉ cần bảo nó đưa bồi thường cho anh một ít phí gọi là phí tổn thương tinh thần. Anh cũng không chấp mà miễn cưỡng bỏ qua cho nó.
Nam nghe xong, như muốn điên lên, *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum * mày, rõ ràng mày sinh sự kiếm chuyện mà giờ mày nói trằng thành đen. Lại còn đòi phí thương tổn nữa, anh đây không chấp mày, chẳng qua chỉ là một lũ cướp cạn. Nam nói tiếp:
- Nếu bọn em không có tiền thì sao ạ?
Trâu điên nghếch mặt lên trời nói:
- Vậy thì chú em chịu khó đi du lịch bệnh viện một chuyến.
Sau khi đã rõ ý tứ của đối phương, Nam nghiêm mặt nói:
- Nếu như anh Trâu điên đây xin lỗi bạn gái này một tiếng, rồi rời khỏi đây, thì hôm nay tôi coi như chưa có gì xảy ra.
Tên bên cạnh trâu điên quát:
- Ranh con mày đang nói chuyện với ai thế, chán sống rồi àh?!
Nam trừng mắt với tên đó nói:
- Đcmm, chỗ người lớn nói chuyện chừng nào mới đến lượt con chó giữ cửa như mày xía mõm vào?
Tên đó lập tức đứng dậy như muốn xông vào cho Nam một bài học. Trâu điên giơ tay ra ngăn cản. Đảo mắt nhìn xung quanh nhà hàng, Trâu điên như phát giác nãy giờ Nam đang câu giờ chờ đợi một điều gì đó. Có khi nào mình bị mai phục không? Trong mắt Trâu diên lộ ra nét sợ hãi nhưng nhanh chóng lấy lại vẻ uy phong như lúc đầu nói với Nam:
- Nếu mày nuốt những lời nói đó lại vào bụng thì tao đây coi như là tiếng chó sủa, chưa nghe thấy gì?
Nam cười khinh:
- Mày điếc hay sao mà không nghe tao nói gì?
Trâu điên lập tức đứng lên. Mấy tên xung quanh hắn cũng lập tức đứng lên. Nam và Minh cùng bạn gái của hắn cũng đứng lên. Bất ngờ có một giọng nói từ xa vọng lại:
- Gượm đã. Có trò hay sao không chừa phần tao?
Một nam nhân đang từ từ tiến lại chỗ Nam, khuôn mặt hắn rất quái dị, kèm theo một nụ cười cũng quái dị không kém, thành ra nhìn hắn như một con quái vật. Thân hình cao to, đang tà tà tiền lại bàn Nam như đang cưỡi ngựa xem hoa. Nam thấy tên đó lại gần mình thì lên tiếng:
- Đcmm, mày làm cái gì thế, tao gọi cho mày cách đây nửa tiếng rồi, bộ mày “tự sướng” xong mới lết đến đây àh?
Tên đó cũng không vừa, đáp lại lời Nam:
- Lịt *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum *, tao đang hạnh phúc bên bạn gái tao thì cái thằng trời đánh như mày gọi tao ra đây. Súng đã nạp đạn, mà dek bắn ra được, đang ức chế quá nè, *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum * mày Mèo hoang chó chết.
Nam khinh khỉnh nhìn hắn đáp:
- Haha, cái thằng lúc nào cũng "động đực" như mày, đúng là biến thái quá mà. Đã lâu không gặp mày vẫn biến thái như xưa Tiểu Long.
Tiểu Long đáp lại:
- cái đcm, mày ị bậy cái gì thế, nuốt hết vô lại cho tao. Thôi tạm gác lại chuyện đó, bây giờ ở đây có chuyện gì?
Nam cười cười nói:
- àh vị đại ca họ Trâu tên Điên này có chút xích mích với bạn tao. Ban đầu chỉ là xích mích và hiểu lầm nhỏ. Sau khi nó nói chuyện với tao thì trở thành xích mích lớn rồi.
Tiểu Long nhìn Nam tỏ vẻ ngạc nhiên nói:
- Chuyện bé như em bé mà cũng gọi tao ra. Mày hết chuyện làm rồi àh?
Nam ngồi xuống, miệng thì vẫn thao thao bất tuyệt:
- Ở đây giao cho mày, địa bàn của mày thì mày giải quyết đi. Tao mệt rồi!
Cuồng Long quay qua trâu điên nói:
- Tao là Cuồng Long, mày ở khu nào thế?
Trâu điên ngay từ đầu sắc mặt đã sầm lại khi Tiểu Long đến, nghe người đó hỏi mình. Trâu điên vội trả lời:
- Dạ em ở xóm Mã, em không biết anh này là bạn của anh Long, mong anh bỏ qua cho em được không?
Cuồng Long quay qua Nam nói:
- Mèo hoang, thằng này nó biết tao. Giờ mày muốn sao?
Nam ngáp dài đáp:
- Lúc nãy tao kêu nó làm gì thì bảo nó làm như thế, thêm vào một cái là 5 thằng bạn nó cùng làm, nhưng không chỉ với cô gái này mà với tao nữa.
Bọn Trâu điên nghe thấy như vậy, trong lòng tỏ ra vui mừng, vội vàng xin lỗi bạn gái của Minh, đến khi bọn nó xin lỗi Nam thì Nam lại nói:
- Với tao đâu thể nói suông như thế.
Nam với tay, lấy một dĩa nước mắm, một dĩa mắm tôm, một hủ ớt xay để ở trên bàn, trộn tất cả lại, đưa ra trước mặt Trâu điên nói:
- Mày đại diện cho cả đám ăn hết đi.
Mặt Trâu điên tối sầm lại, nhắm mắt nuốt hết cái đống hỗn độn đó. Nam nhìn mà thấy nổi da gà. Thấy nó ăn có vẻ ngon lắm nhỉ?! Ăn xong bọn Trâu điên xin lỗi Nam rồi kéo nhau đi về.
Cuồng Long ở bên ngoài nhìn thấy cái cách ghê tởm của Nam, hắn lên tiếng:
- lịt *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum *, mày có còn là con người không? Cái trò bẩn thỉu như vậy mày cũng nghĩ ra. Tởm chít *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum *.
Nam cười nói:
- Lâu ngày không gặp, tối nay không say không về chứ Tiểu Long?
- Được thôi. Cuồng Long trả lời
Nam từ biệt Minh rồi quàng vai tiểu long nhanh chóng rời khỏi nhà hàng, bỏ lại Minh và bạn gái của hắn với vẻ mặt rất nhiều cảm xúc đang rối loạn
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty part 15

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Sat Jul 23, 2011 6:01 pm

Part 15:
Nam và Cuồng Long đang *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum * ton đi trên đường, 2 ten này đang tìm kiếm 1 địa điểm dừng chân hợp lý, Nam nhìn Cuồng Long, hắn cũng nhìn ngược lại Nam. Ánh mắt cho bik cả 2 đều cùng 1 câu hỏi Đi đâu bây h ? Hiện tại đã muộn rồi, kiếm 1 quán nhậu nào đó ngồi thì có vẻ bệ rạc quá, bất ngờ Cuồng Long nói :
- Hổ Mang hay về nhà tao đi ?
Nam thoáng chút ngạc nhiên hỏi lại :
- Nhà mày có gì ở đó mà về hả King Kong. Đang cần chỗ lai rai chứ ko cần chỗ ngủ.
Cuồng Long ánh mắt đầy vẻ thần bí nói :
- lịt *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum *, cái tên king kong mày đặt cho tao... nghe thấy gớm qua, Tiểu Long nghe có vẻ hay hơn.
Nam nhếch méch cười :
- Lịt cái con kịt, mày cũng đặt tao cái tên Hổ Mang, Lịt *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum *, tao đẹp trai, anh tuấn thế này mà cho tao cái tên xấu xí vãi ....
Cuối cùng cả 2 cũng quyệt định về nhà Cuồng Long nhậu. Đi đến cửa hắn bấm chuông. Nam thấy vậy cảm thấy hơi ngạc nhiên vì tên này làm gì có bà con thân thích, bấm chuông làm gì thế. Chẳng fai đây là nhà nó sao ? Vừa nghĩ đến đó thì Nam thấy thấp thoáng trong nhà bóng 1 nữ nhi đi ra mở cửa. Có lẽ ko bik sự có mặt của nam nên nàng mặc nguyên 1 bộ đồ ngủ đi ra mở cửa. Cái đầm ngủ màu hồng phấn, khá mõng, bên trong hình như cũng ko mặc thêm nội y. Nam trân trân nhìn nữ nhi vừa ra mở cửa. Tuy nàng ko xinh lắm, nhưng tướng ng thì thật sư hoàn hảo. Thấy vè mặt của Nam đần ra, Cuồng Long quát:
- Lịt *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum *, thằng kia, mày nhìn cái gì thế, tin tao móc mắt mày ra nấu canh chua ko ? Đây là bx tao tên Quyên
Nam thoáng có chút thẹn thùng nhưng nhanh chóng lấy lại đc vẻ tự nhiên vốn có của mình trả lời :
- Hóa ra đây là tẩy tẩu sao ? Thật ngại quá. Xin chào tẩu tẩu
Nữ nhi ấy nghe nam nói vậy , hơi cúi mặt xuống đáp:
- A... ơ xin chào
Cuồng Long thấy tên biến thai này vẫn chằm chằm nhìn bn gái mình. Trong lòng cảm thấy rất bục bội vội vàng nói với Quyên.
-Em lên lầu ngủ trc đi, tối nay a với thằng bn chí cốt này ở dưới nhà nói chuyện .
Quyên nói :
- Vậy em xin phep. A Nam chơi vui vẻ nhé .
Nói xong Quyen đi thằng vào nhà. Bước vào nhà Long, căn nhà đc bài trí khá đơn giản, 1 bộ bàn ghế, 1 cái tủ nhỏ, 1 cái tivi vào đầu đĩa cùng dàn loa. Vài bức tranh thể hiện phong thái tao nhã. Ôi *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum *, Lưu mang mà ra vẻ trí thức, bùn cười quá ....Căn nhà Long 1 trệt 1 lầu, nhìn bên ngoài vào trông nó khá cũ kĩ, thế nhưng thấy bn mình có đc cuộc sống như vậy, Nam cũng thầm mừng cho hắn. Nam hỏi :
- King Kong, tối nay tao với mày nhậu trà đá ăn không khí hả ? Bn bè lâu năm mà tiếp đãi tao thế sao ? Tao công nhận mày thật sự rất biến thái, kiếm 1 con nhỏ thân hình tuyệt vời như thế. Đúng là cuồng dâm đại tướng quân mà her her.
Cuồng Long trừng mắt quát :
- Mài nói ít thôi, có tin tao sút mày ra đường ko ? Mài ko nói đâu ái nói mài câm. Đại lý bia Kế bên nhà tao, dìm chết mày cũng còn đc nói chi đến lai rai.
Nói đoạn Long lấy đt ra gọi 2 cuộc đt, nam đi dạo tham quan khung cảnh xung quanh. Rồi nằm lên ghế salon bật tivi sem . Nửa tiếng sau thì có ng mang bia và đồ nhắm tới. Hay thật hiệu quả làm việc của bn mình tiên sư bố nó nhanh.
2 tên chẳng nói lời nào, ngồi xuống bàn nhậu, tên mang bia tới dang hí hoáy trong bếp bỏ đồ ăn ra dĩa, chuẩn bị mọi thứ đâu vào đấy xong thì xin phép đi về. Nam nhìn Cuồng Long nói :
- Đại ca có khác, có ng phục vụ tận nơi, thật làm tao ngưỡng mộ qua đi ( nhại theo lồng tiếng film hông kong )
-Da mặt của mày dày ngang ngửa tường thành mà cũng bik ngại sao, thật là nói láo ko bik ngượng miệng.
Cả 2 cười to rồi bắt đầu cụng ly. Nam hỏi :
- Dạo này mày sao rồi ?
Cuồng Long trả lời :
- Lần trc , sau khi đánh thằng kia gần như sắp chết, tao bỏ trốn ra Da Lat. đc khoảng 1 nam, tao trở về Sg. Lúc đó mấy tên đành em cũ ở đây ko ngừng khuyếch trương lực lượng. Tao về đây, bọn nó giao lại mọi việc cho tao. Lúc đó nhớ lời mày tao đi học bổ túc lại. Ngày đêm mài dùi kinh sử, cuối cùng cũng đậu đc vào đại học @_@. Hiện h tao đang là sv năm 1 đấy nhé. Đéo fai vờ vỉn đâu. Tuy chỉ là 1 trường đại học mới mỏ, nhưng thôi cũng dán mác sv đc còn gì hơn
Nam hô hố cười nói :
- Ôi *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum *, mày vào đại học thì heo nái cũng bik leo cây " ớt ". Nhưng tao cũng chúc mừng mày. tao đây thông minh hơn ng mà chỉ đậu đc cao đẳng, mày thật làm tao ngưỡng mộ qua đi. Vậy bây h mày làm gì ?
Cuồng Long cười gian manh đáp :
- Thì vẫn như trc, cung cấp " kẹo " . Bảo kê vài điểm lớn, và làm thêm 1 vài dịch vụ khác herher.
Nam ko mấy ngạc nhiên nói :
- Vậy thu nhập của mài chắc nhìu lắm, chia tao 1 ít đi .
Cuồng Long trừng mắt :
- Chia cho mày cái búa, mỗi tháng, chi phí tất cả tao dư ra khoảng 10tr. Đang gom tiền để dành mua 1 chiếc xe hơi .
Lần này Nam thật sự ngạc nhiên chế giễu :
- Lịt *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum *, mày có tiền cũng đâu cần fo trương thế, móa. Có tiền đưa cho tao lịt *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum *.
Cuồng Long bình thản đáp.
- Tao định học xong ra trường, chạy xe dịch vụ, kiếm kinh nghiệm và học kĩ nghệ. Khi có đủ tiền rồi, đủ kn rồi , có nhìu khách hàng rồi thì mua thêm vài chiếc nữa, kiếm thêm mấy thằng tài xế chạy xe dịch vụ.
Nam nhếch mép cười ;
- Các hạ quả nhiên nhìn xa trông rộng, tại hạ có đôi chút bội fuc. Thế mà vẫn làm mấy cái chuyen fam fap do àh. Tao sợ mày chưa mua đc xe đã vào trại rồi
Cuồng Long nói :
- Khi trc mày có nói cho tao vài cách, tao đang sử dụng để tránh công an. bây h tao chỉ giống như ng môi giới thôi, thằng nào cần hàng, tao chỉ nó đến nói có hàng. Sau khi thằng đó có hàng rồi, tao ăn bên thằng bán 1 miếng, ăn bên thằng mua 1 miếng. Tao ngồi ko có 2 miếng. Còn mấy chuyện khác thì mấy đứa nhỏ đừng ra làm. Quan hệ của tao với mấy anh chị khác cũng khá tốt. Tốt cả tôn trọng nhau mà sống, cùng nhau kiếm tiền, có thể nói sóng yên biển lặng.
Nam cười :
- *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum * có chuyện dễ ăn thế tao cũng làm rồi, đi đêm lắm có ngày gặp ma. Hơn nữa thằng có hàng đâu fai tay vừa, mày ko sợ nó qua mặt mày àh ? C.A theo dõi 1 hồi là chết .
Cuong Long cười nói :
- Với những gi mà trc kia tao với mày cùng nhau tạo dựng đc. bây h cũng tạm yên ổn. Ko có gì đáng sợ. Hàng về bao nhiu tao nắm đc số lượng. Hàng thì mỗi đợt 1 thằng thân tín của tao giữ, trong đám có 5 thằng thay fien nhau giữ hàng. Còn thằng mua chỉ có vài thằng , chỉ đưa hàng cho mấy thằng đó. Hơn nữa thường xuyên thay đổi địa điểm. Với lại làm nhỏ thôi nên cũng ko gây chú ý. tóm lại làm đc đến đâu thì làm thôi.
Nam nói :
- Cái vụ mày định học xong sẽ chay xe dịch vụ là thật àh ?
Cuông Long nói :
- ừh, tao thấy nó có vẻ hợp với tính tao. mày thấy đc ko ?
Nam trả lời :
-Tao thấy cũng đc, có điều tầm nhìn mày nông cạn quá. Cần tao gợi ý ko ?
Cuồng Long nói :
- Mày nói đi .
Nam lấy 1 hơi thật sâu rồi nói :
- Mày thấy thằng taxi vinasun ko ? Nó cũng là 1 loại hình chạy xe dịch vụ đấy. thằng chủ của vinasun thì khôn vãi lìn ra. Nó dùng tiền của thiên hạ để kiếm tiền cho chính nó. Mặc dù tao ko bik cụ thể như thế nào, tao chỉ suy luận thôi. Theo tao, thằng vinasun ban đầu nó sẽ mua 1 số lượng xe, sau đó, nó kiếm tài xế lái. Rồi nó vay tiền ngân hàng, mua thêm 1 số lượng xe nữa. Tiền hằng tháng tài xế kiếm đc, nó dùng để đóng lãi ngân hàng. Mỗi chiếc xe nó đều có mua bảo hiểm. Hư hỏng va quẹt gì. nó gửi hồ sơ qua bao hiểm là tụi bảo hiểm bồi thường 100%. Trong hợp đồng với tài xế, có hư hỏng gì, tài xế chịu 50%, nó chịu 50%. Mà mày cũng bik. Xe taxi đi kiếm khách thì chạy ẩu ko thể tả, va quẹt là chuyện thường xuyên xay ra . Đến đây tao nghĩ vinasun nó sẽ có 1 xưởng sửa chữa xe của riêng nó. Thế thì mày thử nghĩ xem , lỡ có tai nạn j, 100% tiền bảo hiểm nó bỏ túi, 50% lái xe chịu nó coi như tiền sửa chữa xe và tiền công nhân viên bên xưởng sửa chữa của nó. Có thể nói càng va quẹt nhìu nó càng khoái nữa là đằng khác. Dĩ nhiên những điêừ đó ảnh hưởng đến uy tín của nó, nên thực tâm nó củng chẳng mún nhưng bị thì nó cũng chẳng lo. Cứ như thế nó ko ngừng bành trướng quy mô của mình. Mày thấy từ bắc vào nam, ko nơi nào là ko có xe của nó. Nó dùng tiền ngân hàng kiếm tiền cho chính nó. Nước cờ này ko fai quá cao minh sao ? Bây h no sở hữu 1 tài sản khổng lồ như mày thấy đó. Đến 1 lúc nào đó, nó ngừng mua thêm xe thì tiền lợi nhuận rót vào tay nó hàng thnag1 lên đến con số nào ? tao tin mày cũng thấy đc.
Cuồng Long trợn mắt nói:
- Mấy cái này thật sự tao ko nghĩ ra.
Nam cười nói:
- Tao ko bik đúng hay ko, nếu tao là nó thì tao sẽ làm theo cách đó, tao chỉ suy luận thành quả của nó ra mà thôi.
Cuồng Long nói:
- Vậy còn vấn đề của tao ?
Nam uộng cạn ly bia nói típ :
- Vấn đề của mày, tao thấy sau khi ra trường ( nếu mày ra đc ) mày bắt đầu chạy xe dịch vụ như mày nói, kiếm nhiều mối càng tốt. Siêng năng lên. sau khi mày đã có đầy đủ kn và bản lĩnh rồi. Mày nên suy nghĩ đến việc thành lập 1 doanh nghiệp ?
Cuồng Long trợn mắt nói :
- 1 DN? Có cần thiết ko ? Phúc tạp lắm. Thành lập doanh nghiệp mày fai đóng thuế, rồi nhìu vấn đề phúc tạp khác nữa...
Nam cười khì khì nói :
- Mày tệ quá, khi mày thành lập DN, mày có tư cách pháp nhân, có hóa đơn đỏ, có thể kí kết hợp đồng, nhửng doanh nghiệp khác cần xe, mày có thể cung ứng cho họ, nói tóm lại khi đó, ng ta sẽ tin tưởng mày hơn, nhìu ng tìm đến mày hơn. Hơn nữa nhờ thành lập DN, thêm vào sự quen biết, mà có thể huy động ng khác mang xe của ng ta it sử dụng dến, gửi chạy dịch vụ . Có nghĩa là hằng tháng mày sẽ trả cho chủ xe 1 số tiền, nhưng bù lại xe đó mày ko fai bỏ vốn, lại có thể dùng nó chạy 24/24. Như thế gọi là dùng của cải của ng ta làm lời cho bản thân mày. Cũng từ có tư cách pháp nhân, mày có thể kiếm đc nhìu hợp đồng hơn, ng ta tin tưởng mày hơn, thế là doanh thu của mày sẽ cao hơn, thì cái vấn đề đóng thuế ở đây cũng chẳng quan trọng cho lắm Cuồng Long cau mày nói :
- Thành lập DN fuc tạp ko ?
Nam nói :
- Lịt *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum *, trong trường mày học cái cứt gì, thành lập DN của déo bik . DN hiện tại cơ bản chia ra 2 loại, DN tư nhân và Trách nhiệm hữu hạn ( TNHH ) . Doanh nghiệp tư nhân thì nguồn vốn của mày ko bị giới hạn, TNHH thì mày đăng kí 1 số vốn nhất định, cty của mày hoạt động dựa trên số vốn mày đã đăng kí.. Nếu nợ của mày vượt qua hoặc ngang với số vốn của mày mà mày ko có kha năng chi trả, mày tuyên bố fa sản, thế là xong. Còn DN tu nhân mày fai chịu trách nhiệm pháp lý nếu mày fa sản mà ko trả hết nợ. Đơn giản là vào trại.
cuồng Long nói típ :
- Thế thì ng ta đua nhau thành lập TNHH hết rồi còn đâu.
Nam cười nói:
- Mày dở quá, nếu mày thành lập DN TNHH, số vốn mày bị giới hạn, các doanh nghiệp khác tìm đến mày sẽ fai dè chừng, ko kí hợp đồng lớn với mày , fai coi mày có đủ khả năng chi trả nếu mày gây ra thiệt hại gì cho cty ng ta ko ? Còn DN tư nhân, hợp đồng của mày sẽ lớn hơn, uy tín của mày cũng sẽ cao hơn. Cái nào cũng có cái giá của nó.
Cuồng Long suy tư 1 hồi rồi nói :
- Vậy tao nghĩ với sức của tao, chỉ có thể thành lập TNHH mà thôi, lấy ngắn nuôi dài, tích tiểu thành đại, co tiền thì mở rộng số vốn đăng kí ra, tự động hợp đồng sẽ cao hơn. Lỡ xui xẻo, còn cái mạng này, ra đường làm lưu manh cũng sống tốt.
Nam cười nói :
- Haha, coi ra mày rất thông minh. đúng thế. Đó là con đường mày nên đi
Cuồng Long nói :
- Mày học ngành gì mà tởm thế . giao thông vận tải ?
Nam cười :
- Tao chẳng học cài gì liên quan đến giao thông vận tải hết. Tao chỉ tự suy luận ra thôi. Đúng sai thế nào còn chưa đc kiếm chứng mà .
Cuồng Long nói :
- Sau này tao mở đc cty rồi, tao sẽ thuê mày làm Phó giám đốc
Nam phì cười :
- Mày có đủ tiền trả cho tao ko mà thuê herher.
cuồng Long nói:
- Dù gì tao cũng là 1 thằng lưu manh, thuê mày ko đc thì tao dùng vũ lực ,
Nam ngạo mạn trả lời :
- Mày dánh với tao ? Tự lượng sức mình đi
Cuồng Long nói :
- Tao danh với mày, tao chết thì mài cũng tàn phế thôi con ạ. Tàn fe thì sống cũng ko bằng chết, vậy tao lời quá rồi haha.
Cả 2 uống đến gần sáng, rồi nằm tại chổ ngủ, Nhìn bộ dạng của cuồng Long nằm ôm cái chân bàn , *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum * thằng nài ôm gái nhìu quá rồi, nằm ngủ cũng kiếm cài gì ôm. Nam sợ đang ngủ hắn quay ra ôm mình thì chết nên leo lên ghế ngủ 1 giấc. 2 ng bn tri kỉ ko đánh nhau đến bể đầu thì ko làm bn..... Nam thầm nghĩ rồi đi vào giấc ngủ.
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Part 16

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Mon Aug 08, 2011 8:12 pm

Part 16:
Còn về phần Nữ, sau khi Nam đi khỏi quán, Nữ chợt có 1 cảm giác rất vui vẻ, có lẽ vì tối nay đã trúng đc 2 giải thưởng, trong lòng Nữ cảm thây mình rât may măn nên vui mừng. Nhìn qua ghế Nam ngồi, bỗng nhiên Nữ phát hiện ra rất nhiều mẫu giấy nhỏ, Nữ với tay lấy những mẫu giấy nhỏ lên xem thì khong khỏi ngạc nhiên thốt lên ' thì ra là thế '. Trên tay Nữ đang cầm rất nhiều mã số rut thăm trúng thưởng trong btoi hnay, Nữ lúc đầu còn tưởng mình may mắn, thì ra Nam đã sớm bỏ cồng sức ra dàn xềp mọi việc rồi. Trong lòng Nữ ko khỏi 1 tiếng thở dài. Đã 10' trôi qua, Nữ bước xuống cửa quán, đã thấy 1 chiếc taxi đậu ở đó tự bao h. Có vài ng khách đến hỏi mún đi taxi nhưng đều bị tài xế từ chối. Nữ bước lại , nhìn vào người tài xế, 1 nữ nhi khoảng 23-24t, nở nụ cười thật tươi khi thấy Nữ tiến lại. Rất nhanh chóng chị ấy lên tiếng
- Em là bn của Mèo fai ko...
Nữ thật sự ko bik Mèo có fai là Nam ko. Cảm thấy vô cùng ngạc nhiên, đang bối rối ko bik fai tl thế nào thì chị ấy mỉm cười noi tiêp
- Em là bn của Nam phải ko
Nữ khẽ gật đầu, thì ra tên đó có nickname là Mèo, thế mà mình lại ko bik, mà mình với hắn cũng đâu có thân thiết lăm đâu mà fai bik nickname của hắn, mà tại sao nickname của hắn lại giống của mình nhỉ, thật trùng hợp. Rõ ràng tên này băt chước mình. Ko e ngại Nữ thầm phán 1 câu như thế rồi mỉm cười leo lên xe. Chị Ngọc mỉm cười nhìn nữ rồi hỏi
-Em mún đi đâu
Chị Ngọc có khuôn mặt rất dễ mến, tươi cười hỏi Nữ
- Dạ PMH
Chạy đc 1 quãng đường chị Ngọc hỏi Nữ
- Em là bn gái của Nam hả...
Nữ nghe chị Ngọc hỏi cảm thấy hơi xấu hổ nhưng cũng rất bùn cười
- Dạ ko. Sao chị lại hỏi như thế
Chị Ngọc trả lời;
- Nam rất ít khi nhờ chị chở đi đâu, chở bn của Nam như vậy càng ko bao h có. Thế mà hnay lại nhờ chị đon em, lại còn dặn chị fai chạy thật chậm và cẩn thận. Nên chị mơi đoán như vậy
Nữ cảm thấy có 1 chút cảm động hỏi chị Ngọc
- Chị với Nam là chị em ruột hay sao hả chị
Chị Ngọc nói
- Nam là ân nhân của nhà chị và cũng là em nuôi của chị
Trong mắt Nữ thoang vẻ ngạc nhiên hỏi
- Sao lại là ân nhân hả chị
Chị Ngọc cười nói
- Chuyện dài dòng lắm em. Khi nào có thời gian rãnh chị sẽ kể em nghe.
Nữ láu lỉnh đáp
- Hình như bây h em với chị cũng đâu có gì bận rộn. Chị kể em nghe đi chị
Chị Ngọc thở dài tiêng rồi nói;
- Ngày trước ba chị đứng ra bảo lãnh cho bn của ba chị vay 1 sô tiền của bọn cho vay nặng lãi. Thế nhưng đến ngày trả nợ thì ba chị ko cách nào liên lạc đc vơi bac ấy. Thế là bọn cho vay đến nhà chị gây rối, siết nợ. Lúc đó Nam với nhà chị ko hề quen bik,Nam đi ngang nhà chị thấy thê rat mặt giúp nhà chị đuồi bọn côn đồ đi. Còn dẫn ba chị đến gặp thằng cho vay, dàn xếp để bọn họ cho ba chị thêm thời gian để trả nợ và tiền lãi cũng ít hơn trươc nhiều. Sau này bn ba chị xuất hiện, trả hết nợ , ông ấy nói có 1 cơ hội ra nước ngoài làm ăn, nhưng lại ko thể về sớm đc nên mới như thế. Nam giúp gia đình chị rất nhìu lại rất lễ phép, rất hiểu chuyện nên ba mẹ chị nhận Nam làm con nưôi. Nên chị mơi thành chị nuôi của Nam. Nam là ân nhân và là em nuôi của chị, mọi chuyện là như thế.

Nữ cảm thấy 1 chút vui vẻ, 1 chút cảm phục, lại 1 chút động lòng im lặng ko noi gì nữa. Đến nhà Nữ, Nữ mún thanh toán tiền thì chị Ngọc lắc đầu từ chối ' Nam sẽ thanh toán cho chị ' chị Ngọc thì thầm. Sau khi Nữ cam ơn chị rồi đi vào nhà. Chị Ngọc lấy đt ra gọi cho Nam, nhưng ko có ai nghe đt. Chị Ngọc nt báo cho Nam bik là đã đưa Nữ về
nhà và cả địa chỉ cụ thể của Nữ ....
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Part 17

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Mon Aug 08, 2011 8:14 pm

Part 17:
Tiếng gà gáy ò ó o, tiếng $Nghiêm cấm nói tục trong 4rum$ kêu líu lo. Nam giật mình thức giấc. Mặc dù đã tỉnh ngủ nhưng Nam vẫn nhắm chặt đôi mắt lại, cố gắng gạt bỏ những âm thanh tuyệt với của thiên nhiên để tìm đến giấc ngủ của mình. Bình thưòng những âm thanh này rất hiếm gặp trong cuộc sống đô thị, ko hưỏng thụ thì phí của trời, thế nhưng vào lúc này thì những âm thanh này chẳng khác nào là 1 cực hình. Nam cố gắng gạt bỏ những suy nghĩ ra khỏi đầu, ngủ thôi ..... fai ngủi thôi ..... Thế nhưng bụng đói cồn cào, cả đêm qua chẳng ăn gì ngoài bia và 1 chút đồ nhắm, vừa đói vừa mệt Nam chẳng bik mình có thể tiếp tục ngủ hay ko ? Bỗng nhiên có 1 vật gì đó vừa cứng lại vừa lạnh đập thẳng vào ngực Nam. Lực đập ko đủ mạnh khiến Nam đau nhưng nó cũng làm Nam khó chịu, Nam hé mắt nhìn , hình như là 1 bàn chân đang ở trên ngực mình. Hốt hoảng Nam mở mắt to ra, nhìn tìm kiếm điểm xuất phát của " vật thể lạ " ấy. Thì ra là Long. Thằng khốn kiếp này bao nhiu năm vẫn thế, cái kiểu ngủ đạp qua đạp lại của nó khó chịu vô cùng. Nam lấy tay gạt chân của Long qua 1 bên. Đầu của Long đang nằm dưói chân Nam và đầu của Nam đang ở dưói chân Long. Nhìn tư thế này, bỗng nhiên Nam liên tưỏng đến tư thế " 69 " huyền ảo. Dưong khí bỗng nhiên trỗi dậy, đúng là " buổi sáng dương khí thưòng rất thịnh ". Nam bik rằng tiếp tục nằm sợ rằng sẽ có chuyện ko ổn. Nam vội vàng bò dậy, xuống bếp làm vệ sinh cá nhân. Bông nhiên Nam nghe tiếng xe dừng trứoc cửa nhà rồi tắt máy. Âm thanh xâu chìa khoá va chạm vào nhau. tiếng mở cửa. Quái lạ, mới sáng sớm mà đã có quý nhân nào viếng thăm thằng Long dzi ta. Đắng đo suy nghĩ , Nam quyết định ra ngoài kiểm tra sem là ai. Nam ra cửa đừng nhìn ra cửa rào. từ cửa trong nhà đến cửa rào cách nhau 1 cái sân nhỏ. Thấy bóng dáng 1 nữ nhi thấp thó xuất hiện, Nam chợt nhớ ra là tối qua Nam đã đc Long giới thiệu vế Quyên. Quyên 2 tay xách 2 bịch đồ đẩy cửa bứơc vào sân. Thấy vậy Nam vội vàng chạy ra mỉm cưòi nói:
- Chào em. Mới sáng em đã di mua cái gì thế? Ai lại để em xách nặng thế này bao h. Công việc nặng nhọc này cứ để ng` thô lỗ như anh làm. Ng quý phái như em ko nên làm những việc này.
Công phu nịnh đầm của Nam đã đạt đến cảnh giới xuất khẩu thành văn, trứoc tất cả nữ nhi Nam đều thể hiện công phu này. Nó đã ăn sâu vào xưong tuỷ của Nam. Quyên thấy Nam khéo nói như thế mỉm cưòi nói :
- Em cám ơn anh. Sao a ko ngủ thêm chút nữa. Đêm qua anh và a Long thức đến gần sáng mà. Em đi chợ mua đồ ăn để nấu cơm, anh ở lại ăn cơm8 trưa lun nhé. Àh em có mua đồ ăn sáng cho 2 anh đó
Thật là hiểu ý ng khác quá đi. Nam gật gù noi :
- A rất mún ngủ thêm 1 lúc nữa chứ, nhưng đồng hồ sinh học của anh ko cho fep anh ngủ thêm nữa. Sáng nào vào giờ này a cũng thức dậy, ko thể ngủ thêm đc. Hơn nữa em vừa đi đến đầu ngõ, a đã ngửi đc mùi thơm rồi. Bụng đói cồn cào, bị mùi thơm hấp dẫn nên a fai dậy thôi. Em vào nhà đi để anh xách đồ nào. Xe cứ để đó anh ra dắt vào lun. Em chỉ việc thong thả đi vào thôi
Quyên ngại ngùng đáp:
- Làm phiền a quá. A thật khéo nói chuyện
Nam cưòi đáp :
- Nên làm thôi, nên làm thôi.
Nhìn Quyên 1 lúc, Nam phat hiện ra thân hình Quyên cực kì cân đối, có lẽ tối qua do đã khuya Nam ko có dịp nhìn kĩ, cơ thể Quyên chỗ nào nên lồi thì lồi, chỗ nào nên lõm thì lõm. Thật là làm ng khác ko khỏi động lòng. Thằng Long này đúng là ' Cuồng dâm đại tướng quân " mà. Nhìn Quyên đi vào nhà, thật yểu điệu vào thướt tha, thật làm ng ta động lòng mà. Sau khi mang 2 bịch đồ ăn vào bếp, Nam vòng ra ngoài dắt xe vào. Đóng cổng xong Nam bứoc vào nhà thì đã thấy 1 tô bún đầy ắp để trên bàn, Nam chẳng wan tâm nó là của ai và do ai mang lên, cứ thế cầm đũa mà ăn tới tấp. Loáng 1 cái, trong tô bùn của Nam, 1 sợi bún cũng ko còn. Nam thở phào nhẹ nhõm, Quyên đi ra, nhìn tô bún sạch sẽ như chưa từng đựng thứ gì , thoáng vẻ ngạc nhiên rồi cưòi hihi nói :
- A ăn hết rồi àh, nhanh quá. Em còn chưa kịp làm gì thì a đã ăn xong rồi.
Nam cười nói :
- Làm gì là làm gì hả em ?
Quyên né tránh câu trả lời của Nam, khẽ lắc đầu rồi nhìn Long đang nằm ngủ ngon lành trên ghế. Bây h Nam mới phát hiện ra trên ng Long có 1 tấm mền, thằng này thật là hạnh phúc quá đi. Nam nói :
- Thằng Long ngủ xấu ko thể chịu đc. Bao nhiu năm rồi mà vẫn thế , nằm ngử mà cứ gác chân, đá đạp lung tung. Em ngủ với nó chắc nó hành hạ em khỏi ngủ lun đúng ko ?
Quyên hơi cúi đầu xuống, ko dám nhìn Nam trả lời :
- Đâu có đâu, bình thưòng a Long ngủ đâu có như vậy, chắc là do a Long uống nhìu quá nên mới vậy....
Thấy Nam cưòi 1 cách ranh mãnh đến quái dị, Quyên chợt nhận ra mình đã bị Nam câu dẫn nói ra điều ko nên nói . Nam cười lớn nói :
- Àh thì ra là bình thưòng nó ngủ với em rất nghiêm túc, thì ra là thế. Em với nó ngủ chung chắc vui lắm hả. Bữa nào anh tham gia với herher
Nam trong lòng cảm thấy vừa bùn cưòi lại vừa kho chịu, thằng chó chết này , đối với con gái thì nhẹ nhàng nâng niu. Còn đối với bn nó thì hung hăng thô bạo. Thấy vẻ mặt ngưọng ngùng của QUyên, Nam cung ko so đo tính toán với Long nữa mà cảm thấy vui vui. Nam hỏi tiếp :
- Em làm sao quen đc thằng c....h...o ... Long? Quê em ở đâu ?
Suýt chút nữa thì tục tỉu trc mặt nữ nhi rồi, cũng may kịp nuốt vào đc.
- Em quen anh Long ở trong trưòng đại học, quê em o Đà Lạt. Thôi em đi nấu cơm , a mún bik gì cứ trực tiếp hỏi a Long.
Nam thấy ko thể típ tục câu chuyện đc bèn hỏi vội câu cuối :
- Ở đây có cái gì giải trí ko ? Ngồi ko chắc a chán chết mất .
- Ở trên phòng có máy tính nối mạng internet, nếu a thấy chán thì em mở máycho a chơi
Quyên nhìn Nam đợi chờ câu trả lời của Nam
- Đc rồi để a tự mở , em cứ đi làm chuyện của em đi. A tự lo đc rồi.
Quyên nghe Nam nói vậy thì quay vào bếp, Nam uể oải bứoc lên lầu, chẳng bik trong máy tính thằng điên này có game gì chơi đc ko? Mở của phòng phu thê ra, 1 mùi hương nhẹ nhàng xông vào mũi Nam,. thật dê' chịu đến mê ngưoi, Nam thấy chiếc máy tính nắm gần cửa ra vào, loay hoay kiếm đc công tắc điện, bật nó lên, Nam ngồi xuống giường, chờ máy tính mở lên. Nam chợt nhớ thằng bn mình có sở thích rất quái đảng, Nam leo lên giưòng, bò lại góc giưòng, kéo tấm nệm lên. A ha thì ra sở thích đó của nó vẫn còn. Nam lôi cái bịch màu đen đó lên giưòng, ngồi trên giưòng chậm rãi, cẩn thận mở nút thắt ra. Nam như 1 nhà khảo cổ học tìm thấy đc 1 cổ vật quý hiếm, gương mặt Nam rạng rỡ đầy tinh nghịch. Số là thằng Long có sở thích sưu tầm bcs, nó thưòng để những bảo bối nàm dưới nệm, hối đó Nam và mấy đứa bn, thỉnh thoảng vẫn ghé chôm vài cái về sử dụng . Nam cưòi dâm đãng bắt đầu nghiên cứu từng cái, gương mặt Nam chuyển biến 1 cách rất nhanh. Từ tò mò đến ngạc nhiên và cuối cúng là thích thú. Dạo này món đồ này thật là thiên biến vạn hoá mà. Đủ mùi hưòng, cam dâu xoài cóc , mùi nào cũng có. Ái chà !!! Đột nhiên Nam thốt lên, vẻ mặt đầy kích thích. Ko ngờ lại có cả loại này, Nam cầm 1 cái có hình dáng xù xì, gai góc trên tay. Mẹ ơi ! Ko ngờ thằng cuồng dâm này lại có sở thích ghê tởm thế này .... ac ac loại này có đến mấy cái. Chắc loại này là bảo bối của nó rồi .... Bỗng nhiên Nam chạm vào 1 vật tròn tròn cứng cứng trong bịch..... Nam nhanh chóng lôi ra, trên tay Nam bây h là 1 loại kiểu dáng rất bình thường, thế nhưng cái gì cứng cứng thế nhỉ, Nam tò mò kiểm tra thì thấy ở trên đầu của cái mà nam cầm trên tay có 1 vật cứng cứng, Nam sờ thì cảm thấy nó giống 1 viên bi ...... Nam thốt lên đầy kinh ngạc !!! Trời có cả kiểu này nữa cơ àh, đeo cái này vào chẳng fai vô địch thiên hạ rồi sao . Nam thích thú ngồi trên giường , tò mò tìm hiểu những bảo bối này, bất chợt cửa phòng mở toang ra, Nam quay lưng lại. Vẻ mặt Nam hốt hoảng như ko còn giọt máu nào trên mặt.....
Mr.LO^C(@@@)
Mr.LO^C(@@@)
Spam cũng khá
Spam cũng khá

Bản Lĩnh Nam Nhi  Empty Part 18

Bài gửi by Mr.LO^C(@@@) Mon Aug 08, 2011 8:16 pm

Part 18:
Người đứng trước cửa phòng ko ai xa lạ chính là Quyên, Nam vô cùng bất ngờ, trên tay đang cầm 1 cái bcs có gai, mắt nhìn về hướng Q. Q đang cầm 1 ly sữa có vẻ như là sữa đâu nành, ánh mắt đầy hoảng hốt , gương mặt đỏ đến tận mang tai khi thấy Nam đang cầm thứ ấy trên tay. Nam cũng xấu hổ ko kém, thế nhưng Nam vẫn cố gắng giữ nét mặt tự nhiên. 2 ng mặt đối mặt, 4 mắt nhìn nhau. Vài phút trôi qua, Quyên lên tiếng :
- A Nam , anh đang làm gì vậy.
Khuôn mặt đỏ như máu của Q càng khiến Nam thêm xấu hổ, bị bắt quả tang đang nghịch bcs, quả thật còn xấu hổ hơn là bị bắt gian tại giường nữa. Cố gắng giữ bình tĩnh , Nam nói :
- A đang nghiên cứu 1 chút về công dụng và chức năng của 1 số món đồ a vô tình tìm đc . E có mún vào đây nghiên cứu cùng a ko ?
Khuôn mặt Q càng đỏ hơn nữa, Nam thì mặt trắng bệch , 2 chiều hướng đối lập nhau. Q nói :
- E mang sữa đậu nành lên cho anh uống .
Nói dứt lời Q để ly sữa đậu nành lên bàn rồi nhanh chóng đi ra khỏi phòng. Nam khẽ cười 1 cách ngượng ngùng đóng cửa phòng lại, lúc này gương mặt Nam mới bắt đầu ửng hồng, thật là xấu hổ quá. Nam thầm nghĩ như thế, tay cầm ly sữa đậu nành trên bàn, ngồi vào bàn máy tính. Máy tính đã khởi động xong từ lâu. Nam bắt đấu lục lọi từng file, từng tập tin nhỏ. Bất ngờ Nam mở ra 1 file có chứa khá nhiều file film. Nam tò mò mở ra xem..... haha Nam cười âm thầm cười lớn. Thằng chó chết này tàng trữ film heo số lượng lớn. Lướt sơ qua chắc cũng fai hơn 100 film. Nam mở từng file nghiên cứu kĩ lưỡng. Đa số toàn film châu á, cá biệt có 1 số film Châu Âu. Film nào cũng khiến cho Nam cảm thấy vô cùng phấn khích. *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum * dương khí lại trỗi dậy nữa rồi. Tiểu đệ của Nam hùng dũng dương lên cao, sẵn sáng xung trận, dào núi lấp biển là chiện trong tầm tay. Mẹ, núi biển đâu ra mà đào , lấp. Đang tập trung luyện ngọc nữ tâm kinh, bỗng nhiên cửa phòng lại 1 lần nữa mở tung ra. Nam hốt hoảng, *nghiêm cấm chửi bậy trong 4rum * ko fai xui vậy chứ, 1 ngày mà bị bắt gian đến 2 lần. Tại sao con bé Q này ko bik rút kn từ lần trc vậy. Ko bik khái niệm gõ cửa là gì sao ? 1 giọng nói vang lên :
- Đcm thằng chó chết kia, mày làm cái gì thế. Sao máy ăn cắp bí kiếp mà tao mất rất nhìu thời gian mới sưu tầm đc . Có 1 số bí kiếp đã thất truyền rồi mài có bik ko ??
Nam thở fao nhẹ nhõm, thì ra là thằng động đực ấy đã thức dậy. Nam ung dung xoay đầu lại, nhìn Long cười dâm đãng:
- Móa, tối nào 2 vợ chồng mài cũng nghiên cứu bí kiếp rồi cùng nhau luyện fai ko ? Vãi quá, cuồng dâm đại tướng quân cười đc dâm dâm tiểu thư. Âu cũng thật là xứng đôi.
Vẻ mặt của Nam như đang trầm tư suy nghĩ, tay gãi gãi cằm của mình. Long thấy vậy càng điên tiết hơn nữa la lên :
- Đcm mài thằng khốn kiếp, dâm cái đầu cha mài. Đây là chuyện bt của con ng. Đâu fai ai cũng biến thái như mày. Đừng làm hư bí kiếp của tao, lăn qua 1 bên coi nào.
Nam nhếch mép cười nói :
- Lăn cái đầu cha mài. Đừng làm fien tao luyện công, cút !
Long càng điên tiết hơn, lao vào kẹp cổ Nam kéo ra khỏi ghế. Nam dùng 1 tay kẹp ngược lại cổ của Long, đồng thời ngã ng` ra fia sau. Cả 2 đang ở trong tư thể ôm ấp, Nam dùng tay còn lại đẩy Long qua 1 bên. Nam cười lớn :
- Đấy gọi là lăn đấy, lâu ko gặp mày lăn càng ngày càng đẹp há há
Long bị Nam trêu chọc càng nổi diên hơn, lao vào Nam tung ra 1 quyền nhắm thẳng vào mặt Nam, Nam nhẹ nhàng né qua 1 bên, đáp trả lại 1 quyền vào giữa bụng Long. Long dùng 2 tay bắt chéo nhau chụp lấy cổ tay Nam kéo về fia trc. Nam nhất thời bị bất ngờ, thằng chó chết này đang dùng hiệp khí đạo chơi mình àh . Nam thuận theo chiều của Long kéo, lao về fia trc, rồi bất ngờ dùng 1 đòn gạt chân đáp trả. Long nhếch mép cười khí 1 tiếng, dùng bàn chân đạp thẳng vào ống quyển của Nam. Nam lùi lại, Long thừa thế lao lên tung 1 cước bê phải Nam, Nam lùi lại tránh né đc đà Long tung thêm cước nữa vào bên trái. nam bất ngờ lao về fia trc. 2 tay đỡ cước của Long đồng thời chụp chân của Long lại, Nam tung cước vào chân trụ còn lại của Long. Tưởng rằng mình đã nắm chắc fan thắng. Bất ngờ Long dùng chân trụ đá vòng thẳng vào mặt Nam, 2 tay Nam đang giữ chân trái, bị 1 đòn bất ngờ như thế vội buông ra dùng tay đỡ cước của Long. 2 ng nhanh chóng lấy lại thăng bằng, đối diện nhau, thằng chó chết này lâu ngày ko gặp mà đã tiến bộ thế rồi, ko nặng tay với mày thì mày ko sợ mà. Nam nghiêm mặt lại, sát khí bắt đầu nổi lên, Long dùng chân phải đá vào đùi Nam, vừa thấy Long xuất cước, Nam nhanh chóng dùng chân đạp thẳng vào ống quyển của Long, đồng thời áp sát Long, Long tung ra 1 quyền vào mặt ngục Nam, Nam dùng tay ra đòn chặt đánh thẳng vào cổ tay Long. Bị bắt bài, Long hoảng loạn, chưa kịp lấy lại nhịp độ thì Nam đã tiến sát vào ng Long, tay phải tung ra 1 quyền đấm thẳng vào phần giao kết giữa bụng vào ngực. Trúng vào chỗ hiểm, Long té lăn xuất đất, gương mặt lộ ra sự đau đớn. Thấy Long ngã, Nam co chân lên bồi thêm 1 cước, nhưng cước này chỉ đá nhẹ vào 2 tay Long đang ôm bụng cười nói :
- Con chó, tha cho mày đó herher.
Nói xong Nam leo len giường, lôi cái bịch màu đen đó ra cười nói :
- Sở thích mày vẫn như trc, mấy cái này mua ở đâu thế, cho tao địa chỉ đi
Long nằm dưới đất, thở dốc nói :
- Thằng biến thái, lâu ko gặp mày, mày càng ngày càng biến thái hơn trc. Má ơi đau quá! Mày chưa từng nghe câu thủ hạ lưu tình hả ?
Nam cười lớn tiếng nói :
- Lưu cái đầu của mày, tao mà trúng 1 chiêu của may thì tao cũng nằm đó 1 đống thôi. Má mới sáng sớm đã fai vận động. Mệt quá. tao nằm ngủ chút, có cơm gọi tao.
Long đứng dậy, thấy Nam đã nằm dài trên giường, khẽ lắc đầu rồi đi ra. Long vẫn ko quên chửi Nam 1 câu cho bỏ ghét: "Biến thái đúng là biến thái"
Spam cũng khá

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 3 trang 1, 2, 3  Next

- Similar topics